| Model: | iPhone 13 Pro 128GB |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hệ điều hành: | iOS 15 |
| Chipset: | Apple A15 Bionic |
| Loại màn hình: | OLED |
| Kích thước màn hình: | 6.1 " |
| Độ phân giải màn hình: | 2532 x 1170 pixels |
| Camera trước: | 12MP |
| Camera sau: | 12MP-12MP-12MP |
| Mở khóa nhanh: | Face ID |
| Chống nước: | IP68 |
Hình 360°
Đặc điểm nổi bật
- Chip Apple A15 Bionic mạnh mẽ xử lý tác vụ tốt, trải nghiệm game mượt mà
- Màn hình Super Retina XDR với ProMotion hiển thị sắc nét, màu sắc chân thực
- Tốc độ làm mới màn hình lên đến 120Hz chạm lướt mượt mà, chơi game cực đã
- iPhone 13 Pro có khả năng kháng nước chuẩn IP68 cho bạn yên tâm sử dụng
- Hệ thống 3 camera 12MP: Camera tele, Wide và Ultra Wide nâng tầm nhiếp ảnh
- Camera trước có độ phân giải 12MP chụp ảnh selfie sắc nét, đẹp tự nhiên
Điện thoại iPhone 13 Pro 128GB Xám
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | iPhone 13 Pro 128GB |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hệ điều hành: | iOS 15 |
| Chipset: | Apple A15 Bionic |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại iPhone 13 Pro 128GB Xám
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại iPhone 13 Pro 128GB Xám
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại iPhone 13 Pro 128GB Xám
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




