Gọi mua: 1800.6800 (Miễn phí)
Thời gian hoạt động8h00 - 21h00
Mách bạn mua chuột máy tính chất lượng, phù hợp nhu cầu sử dụng
Gamer Đã Biết Cách Tăng Tốc Độ Chiến Game Trên Điện Thoại Android?
Google Meet Là Gì? Hướng Dẫn Chi Tiết Cách Sử Dụng Google Meet
2 Cách Cài Đặt Google Meet App Cho Điện Thoại Và Máy Tính Đơn Giản
4 tính năng hay ngay trên công cụ tìm kiếm Google mà ít người biết
401 - 500 lít
Trên 500 lít
AQUA
Midea
Daikin
Panasonic
Máy sấy chén
Ngày giờ |
Cặp đấu |
23:45 20/09 |
Galatasaray - København |
23:45 20/09 |
Real Madrid - Union Berlin |
02:00 21/09 |
Arsenal - PSV |
02:00 21/09 |
Sevilla - Lens |
02:00 21/09 |
Bayern München - Manchester United |
02:00 21/09 |
Real Sociedad - Inter Milan |
02:00 21/09 |
Benfica - Salzburg |
02:00 21/09 |
Sporting Braga - Napoli |
23:45 03/10 |
Union Berlin - Sporting Braga |
23:45 03/10 |
Salzburg - Real Sociedad |
02:00 04/10 |
Napoli - Real Madrid |
02:00 04/10 |
Inter Milan - Benfica |
02:00 04/10 |
Manchester United - Galatasaray |
02:00 04/10 |
København - Bayern München |
02:00 04/10 |
Lens - Arsenal |
02:00 04/10 |
PSV - Sevilla |
23:45 04/10 |
Atlético Madrid - Feyenoord |
23:45 04/10 |
Antwerp - Shakhtar Donetsk |
02:00 05/10 |
RB Leipzig - Manchester City |
02:00 05/10 |
Crvena Zvezda - Young Boys |
02:00 05/10 |
Celtic - Lazio |
02:00 05/10 |
Porto - Barcelona |
02:00 05/10 |
Borussia Dortmund - Milan |
02:00 05/10 |
Newcastle United - PSG |
23:45 24/10 |
Inter Milan - Salzburg |
23:45 24/10 |
Galatasaray - Bayern München |
02:00 25/10 |
Sporting Braga - Real Madrid |
02:00 25/10 |
Union Berlin - Napoli |
02:00 25/10 |
Benfica - Real Sociedad |
02:00 25/10 |
Manchester United - København |
02:00 25/10 |
Lens - PSV |
02:00 25/10 |
Sevilla - Arsenal |
23:45 25/10 |
Feyenoord - Lazio |
23:45 25/10 |
Barcelona - Shakhtar Donetsk |
02:00 26/10 |
RB Leipzig - Crvena Zvezda |
02:00 26/10 |
Young Boys - Manchester City |
02:00 26/10 |
Celtic - Atlético Madrid |
02:00 26/10 |
Antwerp - Porto |
02:00 26/10 |
PSG - Milan |
02:00 26/10 |
Newcastle United - Borussia Dortmund |
00:45 08/11 |
Shakhtar Donetsk - Barcelona |
00:45 08/11 |
Borussia Dortmund - Newcastle United |
03:00 08/11 |
Manchester City - Young Boys |
03:00 08/11 |
Crvena Zvezda - RB Leipzig |
03:00 08/11 |
Atlético Madrid - Celtic |
03:00 08/11 |
Lazio - Feyenoord |
03:00 08/11 |
Porto - Antwerp |
03:00 08/11 |
Milan - PSG |
00:45 09/11 |
Napoli - Union Berlin |
00:45 09/11 |
Real Sociedad - Benfica |
03:00 09/11 |
Real Madrid - Sporting Braga |
03:00 09/11 |
Salzburg - Inter Milan |
03:00 09/11 |
Bayern München - Galatasaray |
03:00 09/11 |
København - Manchester United |
03:00 09/11 |
Arsenal - Sevilla |
03:00 09/11 |
PSV - Lens |
00:45 29/11 |
Lazio - Celtic |
00:45 29/11 |
Shakhtar Donetsk - Antwerp |
03:00 29/11 |
Manchester City - RB Leipzig |
03:00 29/11 |
Young Boys - Crvena Zvezda |
03:00 29/11 |
Feyenoord - Atlético Madrid |
03:00 29/11 |
Barcelona - Porto |
03:00 29/11 |
PSG - Newcastle United |
03:00 29/11 |
Milan - Borussia Dortmund |
00:45 30/11 |
Galatasaray - Manchester United |
00:45 30/11 |
Sevilla - PSV |
03:00 30/11 |
Real Madrid - Napoli |
03:00 30/11 |
Sporting Braga - Union Berlin |
03:00 30/11 |
Benfica - Inter Milan |
03:00 30/11 |
Real Sociedad - Salzburg |
03:00 30/11 |
Bayern München - København |
03:00 30/11 |
Arsenal - Lens |
00:45 13/12 |
Lens - Sevilla |
00:45 13/12 |
PSV - Arsenal |
03:00 13/12 |
Napoli - Sporting Braga |
03:00 13/12 |
Union Berlin - Real Madrid |
03:00 13/12 |
Inter Milan - Real Sociedad |
03:00 13/12 |
Salzburg - Benfica |
03:00 13/12 |
Manchester United - Bayern München |
03:00 13/12 |
København - Galatasaray |
00:45 14/12 |
RB Leipzig - Young Boys |
00:45 14/12 |
Crvena Zvezda - Manchester City |
03:00 14/12 |
Atlético Madrid - Lazio |
03:00 14/12 |
Celtic - Feyenoord |
03:00 14/12 |
Porto - Shakhtar Donetsk |
03:00 14/12 |
Antwerp - Barcelona |
03:00 14/12 |
Borussia Dortmund - PSG |
03:00 14/12 |
Newcastle United - Milan |
Ngày |
Kết quả trận đấu |
||
02:00 20/09 |
Manchester City |
3 - 1 |
Crvena Zvezda |
02:00 20/09 |
Feyenoord |
2 - 0 |
Celtic |
02:00 20/09 |
Lazio |
1 - 1 |
Atlético Madrid |
02:00 20/09 |
Barcelona |
5 - 0 |
Antwerp |
02:00 20/09 |
Shakhtar Donetsk |
1 - 3 |
Porto |
02:00 20/09 |
PSG |
2 - 0 |
Borussia Dortmund |
23:45 19/09 |
Young Boys |
1 - 3 |
RB Leipzig |
23:45 19/09 |
Milan |
0 - 0 |
Newcastle United |
02:00 31/08 |
PSV |
5 - 1 |
Rangers |
02:00 31/08 |
København |
1 - 1 |
Raków Częstochowa |
02:00 31/08 |
AEK Athens |
1 - 2 |
Antwerp |
02:00 30/08 |
Panathinaikos |
0 - 1 |
Sporting Braga |
02:00 30/08 |
Young Boys |
3 - 0 |
Maccabi Haifa |
02:00 30/08 |
Galatasaray |
2 - 1 |
Molde |
02:00 24/08 |
Sporting Braga |
2 - 1 |
Panathinaikos |
02:00 24/08 |
Maccabi Haifa |
0 - 0 |
Young Boys |
02:00 24/08 |
Molde |
2 - 3 |
Galatasaray |
02:00 23/08 |
Raków Częstochowa |
0 - 1 |
København |
02:00 23/08 |
Antwerp |
1 - 0 |
AEK Athens |
02:00 23/08 |
Rangers |
2 - 2 |
PSV |
01:45 20/08 |
AEK Athens |
2 - 2 |
Dinamo Zagreb |
02:00 16/08 |
Olympique Marseille |
5 - 6 |
Panathinaikos |
01:30 16/08 |
Servette |
1 - 1 |
Rangers |
01:30 16/08 |
Sturm Graz |
1 - 3 |
PSV |
01:00 16/08 |
TSC |
1 - 4 |
Sporting Braga |
01:00 16/08 |
Galatasaray |
1 - 0 |
Olimpija |
01:00 16/08 |
Dinamo Zagreb |
1 - 2 |
AEK Athens |
00:00 16/08 |
Molde |
2 - 0 |
KÍ |
00:00 16/08 |
Sparta Praha |
5 - 7 |
København |
00:00 16/08 |
Maccabi Haifa |
3 - 1 |
Slovan Bratislava |
00:00 16/08 |
Aris Limassol |
0 - 1 |
Raków Częstochowa |
01:45 10/08 |
Rangers |
2 - 1 |
Servette |
01:30 10/08 |
Slovan Bratislava |
1 - 2 |
Maccabi Haifa |
01:00 10/08 |
Panathinaikos |
1 - 0 |
Olympique Marseille |
02:00 09/08 |
Sporting Braga |
3 - 0 |
TSC |
02:00 09/08 |
Olimpija |
0 - 3 |
Galatasaray |
01:45 09/08 |
KÍ |
2 - 1 |
Molde |
01:30 09/08 |
PSV |
4 - 1 |
Sturm Graz |
01:00 09/08 |
Raków Częstochowa |
2 - 1 |
Aris Limassol |
01:00 09/08 |
København |
0 - 0 |
Sparta Praha |
01:30 03/08 |
Galatasaray |
1 - 0 |
Žalgiris |
01:00 03/08 |
København |
6 - 3 |
Breidablik |
00:00 03/08 |
Häcken |
6 - 7 |
KÍ |
00:00 03/08 |
Genk |
3 - 6 |
Servette |
00:00 03/08 |
Maccabi Haifa |
4 - 1 |
Sheriff |
00:00 03/08 |
Molde |
2 - 0 |
HJK |
23:00 02/08 |
Qarabağ |
1 - 1 |
Raków Częstochowa |
21:00 02/08 |
Astana |
0 - 2 |
Dinamo Zagreb |
01:30 02/08 |
Slovan Bratislava |
2 - 2 |
Zrinjski |
01:00 02/08 |
BATE |
3 - 5 |
Aris Limassol |
01:00 02/08 |
Olimpija |
2 - 1 |
Ludogorets |
00:30 02/08 |
Panathinaikos |
2 - 2 |
Dnipro-1 |
01:45 27/07 |
KÍ |
0 - 0 |
Häcken |
01:45 27/07 |
Ludogorets |
1 - 1 |
Olimpija |
01:15 27/07 |
Raków Częstochowa |
3 - 2 |
Qarabağ |
00:00 27/07 |
Aris Limassol |
6 - 2 |
BATE |
00:00 27/07 |
Sheriff |
1 - 0 |
Maccabi Haifa |
02:15 26/07 |
Breidablik |
0 - 2 |
København |
02:00 26/07 |
Zrinjski |
0 - 1 |
Slovan Bratislava |
01:30 26/07 |
Servette |
1 - 1 |
Genk |
01:00 26/07 |
Dnipro-1 |
1 - 3 |
Panathinaikos |
01:00 26/07 |
Dinamo Zagreb |
4 - 0 |
Astana |
23:00 25/07 |
Žalgiris |
2 - 2 |
Galatasaray |
23:00 25/07 |
HJK |
1 - 0 |
Molde |
01:30 20/07 |
Larne |
2 - 2 |
HJK |
01:00 20/07 |
Swift Hesperange |
0 - 2 |
Slovan Bratislava |
01:00 20/07 |
Ludogorets |
4 - 0 |
Ballkani |
23:00 19/07 |
Dinamo Tbilisi |
1 - 2 |
Astana |
23:00 19/07 |
Qarabağ |
4 - 0 |
Lincoln Red Imps |
23:00 19/07 |
Ferencváros |
0 - 3 |
KÍ |
22:00 19/07 |
Valmiera |
1 - 2 |
Olimpija |
02:15 19/07 |
Breidablik |
2 - 1 |
Shamrock Rovers |
01:00 19/07 |
BATE |
2 - 0 |
Partizani Tirana |
01:00 19/07 |
Zrinjski |
6 - 6 |
Urartu |
01:00 19/07 |
The New Saints |
0 - 2 |
Häcken |
00:00 19/07 |
Maccabi Haifa |
2 - 1 |
Hamrun Spartans |
00:00 19/07 |
Sheriff |
3 - 0 |
FCV Farul Constanţa |
00:00 19/07 |
Flora |
0 - 3 |
Raków Częstochowa |
22:00 18/07 |
Struga |
1 - 2 |
Žalgiris |
01:30 13/07 |
Slovan Bratislava |
1 - 1 |
Swift Hesperange |
00:30 13/07 |
FCV Farul Constanţa |
1 - 0 |
Sheriff |
00:00 13/07 |
Häcken |
3 - 1 |
The New Saints |
23:00 12/07 |
HJK |
1 - 0 |
Larne |
21:00 12/07 |
Astana |
1 - 1 |
Dinamo Tbilisi |
01:45 12/07 |
Partizani Tirana |
1 - 1 |
BATE |
01:45 12/07 |
KÍ |
0 - 0 |
Ferencváros |
01:45 12/07 |
Shamrock Rovers |
0 - 1 |
Breidablik |
01:45 12/07 |
Ballkani |
2 - 0 |
Ludogorets |
01:00 12/07 |
Raków Częstochowa |
1 - 0 |
Flora |
01:00 12/07 |
Olimpija |
2 - 1 |
Valmiera |
01:00 12/07 |
Hamrun Spartans |
0 - 4 |
Maccabi Haifa |
23:00 11/07 |
Žalgiris |
0 - 0 |
Struga |
22:30 11/07 |
Lincoln Red Imps |
1 - 2 |
Qarabağ |
22:00 11/07 |
Urartu |
0 - 1 |
Zrinjski |