| Model: | AVR-X2400H |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Denon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Số kênh Amply: | 7.2 kênh |
| Công suất Amply: | 80W x 7 |
| Công suất tiêu thụ: | 430W |
| Cổng HDMI: | HDMI In x 8, HDMI Out x 1 |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng Composite: | Có |
| Cổng Component: | Không |
| Cổng Optical: | 2 |
| Cổng Coaxial: | 1 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9.4 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Amly 7.2 kênh
- Công suất: 95W x 7 (8 Ohm)
- Âm thanh: Dolby Atmos và DTS:X
- Công suất tiêu thụ: 500W
- Tích hợp 2 ngõ ra Subwoofer
- Kết nối không dây: Wi-Fi/Bluetooth
AMPLY DENON AVR-X2400H BKE2
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Amply với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AVR-X2400H |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Denon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Số kênh Amply: | 7.2 kênh |
| Công suất Amply: | 80W x 7 |
| Công suất tiêu thụ: | 430W |
| Cổng HDMI: | HDMI In x 8, HDMI Out x 1 |
✕
Thông số kỹ thuật AMPLY DENON AVR-X2400H BKE2
Kiểu dáng hiện đại


Công suất mạnh mẽ
Điều chỉnh đa dạng


Kết nối tiện lợi
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về AMPLY DENON AVR-X2400H BKE2
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về AMPLY DENON AVR-X2400H BKE2
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



