| Model: | NI-M300TVRA |
| Màu sắc: | Tím |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2017 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bàn ủi: | Hơi nước |
| Chiều dài dây dẫn : | 1.7 mét |
| Chất liệu đế : | Mạ Titan |
| Công suất : | 1800 W |
| Dung tích bình nước: | 210 ml |
| Tự làm sạch: | Có |
| Điều chỉnh hơi nước: | Phun hơi, Ủi khô, Ủi hơi nước, Phun tia |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 275.1 x 125 x 150 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 1800W giúp hoạt động mạnh mẽ, ủi phẳng nhanh
- Chức năng phun tia nước tự động giúp quần áo mau thẳng
- Mặt bàn ủi chống dính Titanium bảo vệ mặt vải
- Chế độ là khô, là hơi tự động
- Chế độ tự làm sạch, chống đóng cặn
Bàn ủi hơi nước Panasonic NI-M300TVRA
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bàn Ủi - Bàn Là với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NI-M300TVRA |
| Màu sắc: | Tím |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2017 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bàn ủi: | Hơi nước |
| Chiều dài dây dẫn : | 1.7 mét |
| Chất liệu đế : | Mạ Titan |
✕
Thông số kỹ thuật Bàn ủi hơi nước Panasonic NI-M300TVRA
Màu sắc thời trang


Núm vặn dễ dàng
Chế độ ủi tiện ích


Giúp ủi nhanh chóng
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Bàn ủi hơi nước Panasonic NI-M300TVRA
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Bàn ủi hơi nước Panasonic NI-M300TVRA
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



