| Model: | STH5030/80 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bàn ủi: | Bàn ủi hơi nước cầm tay |
| Chiều dài dây dẫn : | 2m |
| Chất liệu đế : | Mặt ủi kim loại |
| Công suất : | 1400W |
| Dung tích bình nước: | 120ml + 200 ml |
| Tự làm sạch: | Không |
| Điều chỉnh hơi nước: | Hãng không công bố |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.35 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 110 x 350 x 95 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế bàn ủi cầm tay nhỏ gọn, đầu bàn ủi có thể điều chỉnh để ủi dễ dàng hơn
- Đi kèm theo bàn ủi là phụ kiện tấm ủi tiện lợi cho bạn khi ủi đồ
- 2 chế độ Eco (tiết kiệm điện) và Max (hơi phun mạnh) cho bạn tùy chọn
- Công suất tối đa có thể đạt 1400W với hơi phun lên đến 24 g/phút
- Dung tích bình nước 120 ml (+200ml) ủi dễ tháo rời để châm thêm nước
- Làm nóng nhanh, không cần dùng ván ủi vô cùng tiện lợi
- Tiêu diệt 99.9% vi khuẩn giúp quần áo như mới và khử mùi hôi hiệu quả
Bàn ủi hơi nước cầm tay Philips STH5030/80
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bàn Ủi - Bàn Là với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | STH5030/80 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bàn ủi: | Bàn ủi hơi nước cầm tay |
| Chiều dài dây dẫn : | 2m |
| Chất liệu đế : | Mặt ủi kim loại |
✕
Thông số kỹ thuật Bàn ủi hơi nước cầm tay Philips STH5030/80
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Bàn ủi hơi nước cầm tay Philips STH5030/80
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Bàn ủi hơi nước cầm tay Philips STH5030/80
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




