| Model: | DIB-3726 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | Hãng không công bố |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bàn ủi: | Bàn ủi khô |
| Chiều dài dây dẫn : | 1.9 mét |
| Chất liệu đế : | Hợp kim nhôm |
| Công suất : | 1300W |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 250 x 130 x 112 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thao tác thuận tiện, không mỏi tay với thiết kế nhỏ, gọn
- Ủi quần áo nhanh chóng với công suất tối đa lên đến 1300W
- Dẫn nhiệt nhanh, chống dính với mặt đế bằng hợp kim nhôm
- Nhiệt độ ủi phù hợp với từng loại vải, nút xoay dễ điều chỉnh
- Dây điện có thể xoay 360 độ hạn chế xoắn rối khi ủi quần áo
- Đầu bàn ủi nhọn kèm rãnh cúc giúp tiếp cận những vị trí khó ủi
Bàn ủi khô BlueStone DIB-3726
4.8
Có 6 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bàn Ủi - Bàn Là với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | DIB-3726 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | Hãng không công bố |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bàn ủi: | Bàn ủi khô |
| Chiều dài dây dẫn : | 1.9 mét |
| Chất liệu đế : | Hợp kim nhôm |
✕
Thông số kỹ thuật Bàn ủi khô BlueStone DIB-3726
Thiết kế gọn, dễ cầm nắm khi ủi


Mặt đế hợp kim nhôm lướt êm ái trên mặt vải
Công suất 1300W tiết kiệm điện năng hiệu quả

Mẹo Hay Giúp Bạn Xử Lý Quần Áo Ủi Lỡ Bị Cháy Xém
Khi chúng ta dùng bàn ủi sẽ có lúc lỡ tay làm cháy xém quần áo. Thay vì vứt bỏ đồ, Nguyễn Kim sẽ mách bạn các mẹo xử trí khắc phục nhanh tình trạng này.
Tham khảo thêm: Mẹo Hay Giúp Bạn Xử Lý Quần Áo Ủi Lỡ Bị Cháy Xém
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Bàn ủi khô BlueStone DIB-3726
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Đúng với mô tả:đúng
Chất lượng sản phẩm:tốt
Tính năng nổi bật:có
Mình định mua bàn ủi du lịch thì thấy toàn là bàn ủi hơi nước mini, nên mình sợ ủi ko thẳng, nên là mua bàn ủi lớn để dùng cho tốt, ko ngờ bàn ủi này nó ngọn mà ủi đồ cũng OK
Chất lượng sản phẩm:tốt
Tính năng nổi bật:có
Mình định mua bàn ủi du lịch thì thấy toàn là bàn ủi hơi nước mini, nên mình sợ ủi ko thẳng, nên là mua bàn ủi lớn để dùng cho tốt, ko ngờ bàn ủi này nó ngọn mà ủi đồ cũng OK
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Bàn ủi khô BlueStone DIB-3726
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



