| Model: | GC9682 |
| Màu sắc: | Đen Nâu |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bàn ủi: | Hơi nước |
| Chiều dài dây dẫn : | 1.9m |
| Công suất : | 2250W - 2700W |
| Dung tích bình nước: | 1800 ml |
| Điều chỉnh hơi nước: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 453 x 233 x 285 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công suất mạnh mẽ 2700W ủi hiệu quả mọi nếp nhăn
- Dung tích bình chứa nước 1.8 lít cho thời gian ủi lâu hơn
- Công nghệ OptimalTEMP tự động điều chỉnh nhiệt độ
- Bàn ủi an toàn cho các loại vải ủi được không gây vết cháy
- Tự động phun hơi nước với công nghệ cảm biến DynamiQ
- Mặt đế T-ionicGlide cao cấp lướt êm và chống trầy xước vải
- Chức năng xả cặn nhanh trong 15 giây với đèn báo tiện lợi
- Bàn ủi tự ngắt điện khi không sử dụng, đảm bảo an toàn
Bàn ủi hơi nước Philips GC9682
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bàn Ủi - Bàn Là với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | GC9682 |
| Màu sắc: | Đen Nâu |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bàn ủi: | Hơi nước |
| Chiều dài dây dẫn : | 1.9m |
| Công suất : | 2250W - 2700W |
| Dung tích bình nước: | 1800 ml |
Thông số kỹ thuật Bàn ủi hơi nước Philips GC9682
Bàn ủi hơi nước Philips GC9682 sở hữu thiết kế nhỏ gọn sang trọng
Bàn ủi hơi nước Philips GC9682 sở hữu thiết kế nhỏ gọn, hiện đại màu sắc sang trọng bắt mắt. Với công suất 2700W mạnh mẽ, chiếc bàn ủi hơi nước ủi mọi nếp nhăn nhanh chóng và hiệu quả. Nhờ được sở hữu công nghệ OptimalTEMP an toàn với các loại vải ủi được, mặt đế T-ionicGlide chống trầy xước kết hợp cùng những tiện ích khác, chiếc bàn ủi này sẽ là một trợ thủ đắc lực chăm sóc tốt cho áo quần gia đình bạn.

Bàn ủi hơi nước Philips tự điều chỉnh nhiệt độ lý tưởng cho từng loại vải
Bàn ủi hơi nước Philips GC9682sở hữu công nghệ OptimalTEMP tự điều chỉnh nhiệt độ thích hợp cho từng loại vải giúp bạn ủi mọi chất liệu vải từ jean cho đến lụa mà không cần điều chỉnh nhiệt độ hoặc cài đặt. Bạn không còn phải phân loại trước quần áo hay chờ bàn ủi làm nóng và nguội xuống nữa, bàn ủi sẵn sàng sử dụng trên mọi loại vải và vào bất kỳ thời điểm nào trong ngày.


Mặt đế lướt êm trên vải
Bàn ủi có công suất mạnh mẽ


Cảm biến hơi phun DynamiQ siêu mạnh
An toàn với các loại vải


Chức năng xả cặn nhanh
An toàn khi sử dụng

Bàn ủi hơi nước không dùng nước để ủi khô có được không?
Bàn ủi là một thiết bị gia dụng cần thiết của mọi gia đình. Bàn ủi hơi nước giúp bạn nhanh chóng ủi quần áo thẳng thớm và tinh tươm. Tuy nhiên, với một số loại vải dễ phai màu, biến dạng khi gặp hơi nóng cao, bạn không thể dùng chế độ ủi hơi nước. Vậy bàn ủi hơi nước có ủi khô được không?
Sau đây Nguyễn kim sẽ chia sẻ kinh nghiệm giúp bạn sử dụng bàn ủi hơi nước hiệu quả và bền lâu
Tham khảo thêm: BÀN ỦI HƠI NƯỚC KHÔNG DÙNG NƯỚC ĐỂ ỦI KHÔ CÓ ĐƯỢC KHÔNG?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




