| Model: | HC-I2732A |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hafele |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4400 W |
| Mặt bếp: | Gốm thủy tinh Schott Ceran |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng trượt |
| Hẹn giờ: | 3 giờ |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Kích thước sản phẩm: | 82 x 730 x430 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Mặt bếp làm từ gốm thủy tinh Schott Ceran có độ bền cao, dễ vệ sinh
- 2 vùng nấu riêng biệt với công suất lớn tiết kiệm thời gian nấu nướng
- Bảng điều khiển cảm ứng trượt riêng biệt với 9 mức gia nhiệt khác nhau
- Chức năng gia nhiệt nhanh cho công suất vùng nấu đạt tối đa đến 2000W
- Chức năng hẹn giờ tới 3 giờ thích hợp để chế biến những món ăn cần nấu lâu
- Được trang bị tính năng tự nhận diện xoong nồi, khóa trẻ em, hiển thị nhiệt dư
Bếp từ đôi Hafele HC-I2732A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bếp Điện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | HC-I2732A |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hafele |
| Xuất xứ sản phẩm: | Malaysia |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4400 W |
| Mặt bếp: | Gốm thủy tinh Schott Ceran |
✕
Thông số kỹ thuật Bếp từ đôi Hafele HC-I2732A
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Bếp từ đôi Hafele HC-I2732A
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Bếp từ đôi Hafele HC-I2732A
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



