| Model: | PRTH 2203 |
| Nhà sản xuất: | Pramie |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm cần CB và lắp dương |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 5200 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 2400/2600W - Phải: 2400/2600W |
| Kích thước vùng nấu: | Trái: Ø 21 cm - Phải: Ø 21 cm |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic - ILVA (Ý) |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Chế độ nấu: | 3 chế độ nấu cài đặt sẵn |
| Hẹn giờ: | 3 tiếng |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Chỉ sử dụng loại nồi - chảo có đế nhiễm từ |
| Kích thước lắp đặt: | 670 x 390 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 430 x 70 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Bếp từ đôi công suất lớn lên tới 5200W, chức năng Booster gia nhiệt nhanh
- Công nghệ Smart Inverter tiết kiệm điện năng hiệu quả
- Sở hữu mặt kính Ceramic - ILVA (Ý) sáng bóng, chịu lực, chịu nhiệt rất tốt
- 3 chức năng nấu cơ bản được cài đặt sẵn: chiên, nước sôi, giữ ấm
- Đa dạng tính năng an toàn đảm bảo an toàn cho người dùng
- Thương hiệu Pramie - Đức, sản xuất tại Thái Lan
Bếp từ đôi Pramie PRTH 2203
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bếp Điện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | PRTH 2203 |
| Nhà sản xuất: | Pramie |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ đôi |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm cần CB và lắp dương |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 5200 W |
✕
Thông số kỹ thuật Bếp từ đôi Pramie PRTH 2203
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Bếp từ đôi Pramie PRTH 2203
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Bếp từ đôi Pramie PRTH 2203
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



