| Model: | CMH-40DHP |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Comfee |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm hoặc độc lập |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 4000 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 1800/2300W - Phải: 1700W |
| Kích thước vùng nấu: | Trái: Ø 20 cm - Phải: Ø 20 cm |
| Mặt bếp: | Kính Ceramic Hegon |
| Bảng điều khiển: | Điều khiển trượt độc lập |
| Chế độ nấu: | 2 chế độ nấu cài đặt sẵn: Chế độ chiên, chế độ giữ ấm |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Nồi có đế nhiễm từ |
| Kích thước lắp đặt: | 670+5 x 400+5 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 62 x 430 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Bếp từ hồng ngoại có kiểu dáng sang trọng, tô điểm cho không gian bếp
- Công suất lớn 4000W (Booster vùng nấu từ 2300W) giúp làm nóng nhanh
- Đun liu riu ở mức công suất thấp với các món ninh, hầm vô cùng tiện lợi
- Mặt kính Hegon nguyên khối chịu nhiệt đến 1000 độ C, chịu lực đến 150kg
- Mặt kính được vát cạnh sang trọng, giảm thiểu rủi ro sứt mẻ viền
- Sò công suất IGBT của Infineon (Đức) đảm bảo an toàn chất lượng
- Công nghệ AI Inverter (Mạch công suất và quạt làm mát) tiết kiệm 40% điện năng
- Bảng điều khiển cảm ứng trượt độc lập với 2 chế độ cài sẵn: chiên và giữ ấm tiện lợi
Bếp từ hồng ngoại Comfee CMH-40DHP
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bếp Điện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | CMH-40DHP |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Comfee |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp âm hoặc độc lập |
| Số bếp: | 2 bếp |
✕
Thông số kỹ thuật Bếp từ hồng ngoại Comfee CMH-40DHP
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Bếp từ hồng ngoại Comfee CMH-40DHP
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Bếp từ hồng ngoại Comfee CMH-40DHP
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



