| Model: | FPB3002 |
| Nhà sản xuất: | Fivestar |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Đường kính: | 18, 20, 24cm |
| Số lượng trọn bộ: | 2 nồi + 1 quánh |
| Số lượng chảo: | Không |
| Chất liệu bộ nồi: | Inox 304 cao cấp |
| Quai: | Inox 430, cách nhiệt |
| Tiện ích sử dụng: | Dùng được bếp từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Bộ nồi 3 món gồm: nồi đường kính 20 cm và 24 cm, quánh 18 cm
- 3 đáy làm từ chất liệu từ inox 304 cao cấp, an toàn cho sức khỏe
- Truyền nhiệt nhanh, giữ nhiệt lâu, không độc hại, dễ dàng chùi rửa
- Nắp nồi bằng kính cường lực tiện quan sát thực phẩm khi nấu
- Tay cầm chắc chắn, vành nồi rộng giúp dễ dàng rót thức ăn
Bộ nồi inox 3 đáy Fivestar FPB3002
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bộ Nồi Nấu Ăn với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | FPB3002 |
| Nhà sản xuất: | Fivestar |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Đường kính: | 18, 20, 24cm |
| Số lượng trọn bộ: | 2 nồi + 1 quánh |
| Số lượng chảo: | Không |
| Chất liệu bộ nồi: | Inox 304 cao cấp |
| Quai: | Inox 430, cách nhiệt |
| Tiện ích sử dụng: | Dùng được bếp từ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4 kg |
✕
Thông số kỹ thuật Bộ nồi inox 3 đáy Fivestar FPB3002
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Bộ nồi inox 3 đáy Fivestar FPB3002
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Bộ nồi inox 3 đáy Fivestar FPB3002
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



