| Model: | MX2D3ZP/A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.019 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài: 166 mm, Đường kính: 8.9 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế nhỏ gọn, kiểu dáng tinh tế, sang trọng
- Thời lượng pin sử dụng khoảng 12 giờ
- Kết nối cổng Lightning của iPad Pro sử dụng 30 phút cho khoảng 15 giây sạc
- Độ chính xác cao, hỗ trợ cảm ứng áp lực và nghiêng
- Kiểu dáng dễ cầm nắm cùng khả năng sạc không dây
- Tương thích iPadOS 17.5 trở lên với phiên bản iPad Pro 11 inch, 13 inch của dòng M2 và M4
- Tích hợp công nghệ tiên tiến mang lại trải nghiệm vẽ và ghi chú mượt mà
Bút cảm ứng Apple Pencil Pro MX2D3ZP/A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Apple với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MX2D3ZP/A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.019 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài: 166 mm, Đường kính: 8.9 mm |
✕
Thông số kỹ thuật Bút cảm ứng Apple Pencil Pro MX2D3ZP/A
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Bút cảm ứng Apple Pencil Pro MX2D3ZP/A
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Bút cảm ứng Apple Pencil Pro MX2D3ZP/A
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



