| Model: | IPC-C22EP-A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Imou |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ phân giải: | 2Megapixel |
| Góc camera: | Góc nhìn 112°(H), 58°(V), 131°(D) |
| Đàm thoại 2 chiều: | Có |
| Tầm nhìn xa hồng ngoại: | 10m |
| Lưu trữ: | Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD, Max 256GB |
| Nguồn điện đầu vào: | Điện áp DC5V 1A , công suất <3,5W |
Đặc điểm nổi bật
- Camera IP không dây dùng cho gia đình, chất liệu vỏ plastic
- Ống kính cố định 2.8mm, tầm xa hồng ngoại 10m
- Độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265
- Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD, Max 256GB
- Tích hợp míc và loa đàm thoại 2 chiều, chuẩn tương thích ONVIF
- Tích hợp còi báo động cùng tính năng Human detection
Camera Imou IPC-C22EP-A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Phụ Kiện - Thiết Bị Số với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | IPC-C22EP-A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Imou |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ phân giải: | 2Megapixel |
| Góc camera: | Góc nhìn 112°(H), 58°(V), 131°(D) |
| Đàm thoại 2 chiều: | Có |
| Tầm nhìn xa hồng ngoại: | 10m |
✕
Thông số kỹ thuật Camera Imou IPC-C22EP-A
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Camera Imou IPC-C22EP-A
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Camera Imou IPC-C22EP-A
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



