| Model: | IPC-TA32CP-L |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Imou |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ phân giải: | 3MP |
| Góc camera: | 360° |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Đàm thoại 2 chiều: | Có |
| Tầm nhìn xa hồng ngoại: | 10m (33ft) |
| Lưu trữ: | dung lượng cao nhất mà camera có thể nhận khi cắm thẻ nhớ bên ngoài: 256 GB |
| Tiện ích: | Camera cho phép quan sát từ nhiều góc độ khác nhau mà không bỏ sót bất kì chi tiết nào |
| Hỗ trợ thiết bị: | iOS, Android |
| Nguồn điện đầu vào: | DC 5V1A |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.201 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 83 x 83 x 106.1 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Camera Imou có thiết kế gọn nhẹ, màu sắc trang nhã
- Hình ảnh quan sát rõ đẹp, sắc nét ở độ phân giải 3MP
- Quan sát từ nhiều góc độ khác nhau mà không bỏ sót bất kì chi tiết nào
- Hạn chế điểm mù khi quan sát dành cho ngôi nhà của bạn
- Dung lượng cao nhất mà camera có thể nhận khi cắm thẻ nhớ bên ngoài: 256 GB
Camera IP trong nhà Imou IPC-TA32CP-L
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Phụ Kiện - Thiết Bị Số với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | IPC-TA32CP-L |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Imou |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Độ phân giải: | 3MP |
| Góc camera: | 360° |
| Vị trí lắp đặt: | Trong nhà |
| Đàm thoại 2 chiều: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật Camera IP trong nhà Imou IPC-TA32CP-L
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Camera IP trong nhà Imou IPC-TA32CP-L
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Camera IP trong nhà Imou IPC-TA32CP-L
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



