| Model: | EF971(S36) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Camry |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.89 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 232 x 182 x 25 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình hiển thị LCD tiện dụng
- Trọng lượng cân tối đa 150 kg phù hợp với nhu cầu sử dụng
- Sai số nhỏ 100g/0.2lb dễ dàng theo dõi cân nặng
- Cân sử dụng 2 Pin AA dễ dàng tháo lắp
- Có 5 mức cảnh báo về cân nặng dễ dàng theo dõi cơ thể
CÂN SỨC KHOẺ CAMRY EF971(S36) MÀU TRẮNG
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Cân Sức Khỏe với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | EF971(S36) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Camry |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.89 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 232 x 182 x 25 mm |
✕
Thông số kỹ thuật CÂN SỨC KHOẺ CAMRY EF971(S36) MÀU TRẮNG
Thiết kế tinh tế


Độ bền bỉ cao
Kiểm tra độ béo

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về CÂN SỨC KHOẺ CAMRY EF971(S36) MÀU TRẮNG
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về CÂN SỨC KHOẺ CAMRY EF971(S36) MÀU TRẮNG
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



