| Model: | NUN4056GL |
| Màu sắc: | Trắng |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Trọng lượng tối đa: | 150kg |
| Màn hình hiển thị: | LED |
| Loại pin: | 3 Pin tiểu AAA |
| Sai số: | 50 g |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 280 x 22 mm mm |
Đặc điểm nổi bật
- Có khả năng kết nối và đồng bộ dữ liệu với điện thoại
- Cung cấp 3 dữ liệu cơ thể: trọng lượng, khối lượng, BMI,...
- Cảm biến thép Mangan dạng G cho sai số dao động chỉ 50g
- Khả năng phân tích dữ liệu của 16 người dùng cân
- Kết nối nhanh và ổn định thông qua Bluetooth 5.0
- Màn hình LED hiển thị chỉ số chính xác, rõ ràng
- Có thể cân được cả người và vật rất tiện lợi
Cân sức khỏe Xiaomi Mi Body Composition Scale 2 NUN4056GL
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Cân Sức Khỏe với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NUN4056GL |
| Màu sắc: | Trắng |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Trọng lượng tối đa: | 150kg |
| Màn hình hiển thị: | LED |
| Loại pin: | 3 Pin tiểu AAA |
| Sai số: | 50 g |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.2 kg |
Thông số kỹ thuật Cân sức khỏe Xiaomi Mi Body Composition Scale 2 NUN4056GL
Cân Xiaomi Smart Scale 2 với thiết kế sang trọng và hiện đại
Cân sức khỏe Xiaomi Mi Body Composition Scale 2 NUN4056GL mang đến thiết kế sang trọng và tinh tế. Chiếc cân phủ một lớp kính cường lực vừa đảm bảo cứng cáp, vừa cho bạn cảm giác an toàn khi đứng lên. Sản phẩm cũng nhờ vậy mà thẩm mỹ hơn, chống bám bẩn, dễ vệ sinh hơn.

Tối ưu khả năng đo lường, hạn chế sai số


Cân sức khỏe kết nối tiện lợi với smartphone
Cân sức khỏe Xiaomi lưu trữ 16 hồ sơ khác nhau


Khả năng cung cấp 3 dữ liệu cơ thể
Bạn đã biết cách mua cân sức khỏe điện tử chưa?
Một chiếc cân điện tử là không thể thiếu để theo dõi tiến trình giảm hay tăng cân của cơ thể cũng như hỗ trợ bạn lên kế hoạch ăn uống phù hợp. Tuy nhiên việc lựa chọn sản phẩm ưng ý trên thị trường đa dạng thương hiệu và giá cả lại khiến bạn gặp nhiều khó khăn.
Sau đây Nguyễn Kim sẽ bật mí cho bạn cách mua cân sức khỏe điện tử
Tham khảo thêm: MUA CÂN SỨC KHỎE ĐIỆN TỬ, TƯỞNG DỄ MÀ KHÓ
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



