| Model: | MD3J4ZA/A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ/Tiện ích: | Công nghệ Power Delivery (PD), Chứng nhận ROSH, CE, FCC |
| Đầu ra: | USB-C |
| Công suất tối đa: | 20 W |
| Loại: | Củ sạc nhanh |
| Dùng cho: | Dùng cho Iphone, airpods, Ipad |
| Chất liệu: | nhựa cao cấp, có bề mặt nhẵn mịn, cứng cáp và bền bỉ |
| Tính năng: | Hỗ trợ sạc nhanh Power Delivery (PD) với công suất 20W cho iPhone và iPad, cho phép sạc từ 0% lên 50% pin trong khoảng 30 phút |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.065 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 41.7 x 26.1 x 42.5 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Adapter sạc nhanh Type-C cho iPhone, iPad sạc ổn định, tiện lợi mọi nơi.
- Thiết kế nhỏ gọn, chuôi 2 chấu phổ biến, dễ dùng ở nhiều không gian khác.
- Cổng ra Type-C hỗ trợ sạc nhanh cho điện thoại và máy tính bảng hiệu quả.
- Công suất 20W giúp sạc nhanh, an toàn và duy trì hiệu suất ổn định lâu dài.
- Sản phẩm chính hãng Apple, nguyên seal 100%, đảm bảo chất lượng cao cấp.
Củ sạc iPhone 20W USB-C MD3J4ZA/A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MD3J4ZA/A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ/Tiện ích: | Công nghệ Power Delivery (PD), Chứng nhận ROSH, CE, FCC |
| Đầu ra: | USB-C |
| Công suất tối đa: | 20 W |
✕
Thông số kỹ thuật Củ sạc iPhone 20W USB-C MD3J4ZA/A
Thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi mang theo


Cổng ra Type-C – Kết nối linh hoạt
Sạc nhanh 20W – Tiết kiệm thời gian

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Củ sạc iPhone 20W USB-C MD3J4ZA/A
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Củ sạc iPhone 20W USB-C MD3J4ZA/A
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



