| Model: | MUVV3ZA/A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ/Tiện ích: | Sạc nhanh, Power Delivery |
| Cáp kết nối: | Cổng type C |
| Công suất tối đa: | 20 W |
| Kích thước sản phẩm: | 41.7 x 26.1 x 42.5 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Củ sạc nhỏ gọn, thuận tiện cất giữ, Apple chính hãng
- Công suất tối đa 20W đảm bảo thời gian sạc nhanh chóng
- 1 cổng vào type-C tương thích với đa dạng các thiết bị
- Hỗ trợ sạc nhanh, Power Delivery vô cùng tiện lợi
Củ sạc Iphone 20W USB-C MUVV3ZA/A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Apple với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MUVV3ZA/A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ/Tiện ích: | Sạc nhanh, Power Delivery |
| Cáp kết nối: | Cổng type C |
| Công suất tối đa: | 20 W |
✕
Thông số kỹ thuật Củ sạc Iphone 20W USB-C MUVV3ZA/A
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Củ sạc Iphone 20W USB-C MUVV3ZA/A
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Củ sạc Iphone 20W USB-C MUVV3ZA/A
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



