| Model: | Củ sạc 25W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Đầu ra: | Type-C, 5V/3A |
| Loại: | Củ sạc |
| Dùng cho: | Thiết bị tương thích với cáp sạc USB Type-C |
| Tính năng: | Sạc siêu nhanh tối đa 25W, PD 3.0 PPS 25WTiêu thụ điện năng ở chế độ chờ (<5mW)Công nghệ sạc GaN Không lo dòng điện quá tải cho phép, đoản mạch, nhiệt độ cao, rò rỉ điện,… |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.0521 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 38.0 x 66.9 x 22.0 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Củ sạc kích thước nhỏ gọn, dễ dàng mang theo khi di chuyển
- Sạc siêu nhanh nhờ công nghệ PD và công suất tối đa lên đến 25 W
- Cổng đầu ra Type C, tương thích với nhiều loại dây cáp, thiết bị
- Công nghệ sạc GaN cho tốc độ truyền dẫn và xử lý nhanh hơn
- Tiêu thụ điện năng ở chế độ chờ (<5mW) tiết kiệm điện
- Không lo dòng điện quá tải cho phép, đoản mạch, nhiệt độ cao, rò rỉ điện
Củ sạc Samsung 25 W Type C Trắng
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Sản Phẩm Phụ Kiện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | Củ sạc 25W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Đầu ra: | Type-C, 5V/3A |
| Loại: | Củ sạc |
| Dùng cho: | Thiết bị tương thích với cáp sạc USB Type-C |
| Tính năng: | Sạc siêu nhanh tối đa 25W, PD 3.0 PPS 25WTiêu thụ điện năng ở chế độ chờ (<5mW)Công nghệ sạc GaN Không lo dòng điện quá tải cho phép, đoản mạch, nhiệt độ cao, rò rỉ điện,… |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.0521 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 38.0 x 66.9 x 22.0 mm |
✕
Thông số kỹ thuật Củ sạc Samsung 25 W Type C Trắng
Sạc pin nhanh nhờ công nghệ PD và công suất 25W


Nhỏ gọn, dễ mang theo khi di chuyển
Cổng đầu ra loại Type-C

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Củ sạc Samsung 25 W Type C Trắng
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Củ sạc Samsung 25 W Type C Trắng
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



