| Model: | KG1018C |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy sưởi/đèn sưởi: | Quạt sưởi đèn halogen |
| Chức năng: | Sưởi ấm bằng đèn halogen |
| Công suất: | 400W/800W |
| Tính năng an toàn: | Lưới bảo vệ an toàn, tự động ngắt khi bị đổ |
| Chất liệu: | Ứng dụng công nghệ làm ấm bằng sợi điện trở hồng ngoại đặc biệt ổn định; Gương phản xạ nhiệt chất liệu thép không rỉ kiểu parabol tăng nhanh tuyệt đối, chế độ làm nóng tốc độ |
| Mức điều chỉnh: | 2 mức nhiệt |
| Điều khiển từ xa: | Không |
| Hẹn giờ: | Không |
| Tiện ích khác: | Làm ấm không gian nhanh chóng 2-3 giây, Quạt xoay trái phải, Công nghệ sưởi ấm không đốt oxy, Có tay cầm thuận tiện khi di chuyển |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 345 x 360 x 165 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 400W/800W phù hợp với diện tích phòng 10 - 15 m2
- Công nghệ sưởi Halogen làm ấm nhanh, không đốt oxy an toàn
- Cài đặt 2 mức nhiệt độ 25-28 độ C, điều khiển núm vặn đơn giản
- Lưới bảo vệ an toàn, tự động ngắt khi bị đổ, an toàn khi sử dụng
Đèn sưởi halogen Kangaroo KG1018C
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Sưởi - Đèn sưởi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | KG1018C |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy sưởi/đèn sưởi: | Quạt sưởi đèn halogen |
| Chức năng: | Sưởi ấm bằng đèn halogen |
| Công suất: | 400W/800W |
✕
Thông số kỹ thuật Đèn sưởi halogen Kangaroo KG1018C
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Đèn sưởi halogen Kangaroo KG1018C
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Đèn sưởi halogen Kangaroo KG1018C
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



