| Model: | LUMIA 550 (RM-1127) |
| Nhà sản xuất: | Microsoft |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 1GB |
| Bộ nhớ trong: | 8GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 200GB |
| Hệ điều hành: | Windows 10 |
| CPU: | Quad core 1.1GHz |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 210 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | HD |
| Kích thước màn hình: | 4.7 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1280 x 720 pixels |
| Camera trước: | 2 MP |
| Camera sau: | 5 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| Số khe SIM: | 1 SIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Không |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | Li-Ion 2200 mAh |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: HD, 4.7 inches
- HĐH: Windows Phone 10
- CPU: Quad-core 1.1 GHz
- Camera: 5.0MP
- Pin: Li-Ion 2100 mAh
MICROSOFT LUMIA 550
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | LUMIA 550 (RM-1127) |
| Nhà sản xuất: | Microsoft |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 1GB |
| Bộ nhớ trong: | 8GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 200GB |
| Hệ điều hành: | Windows 10 |
| CPU: | Quad core 1.1GHz |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 210 |
Thông số kỹ thuật MICROSOFT LUMIA 550
ĐIỆN THOẠI MICROSOFT LUMIA 550 MÀU TRẮNG
Điện thoại Microsoft Lumia 550 có mức giá rất hấp dẫn, cuốn hút người tiêu dùng đặc biệt là giới trẻ. Với cấu hình chip Snapdragon 4 nhân, RAM 1 GB, cùng hệ điều hành Windows 10, điện thoại Microsoft Lumia 550 cho phép bạn sử dụng một cách mượt mà. Thiết kế của Microsoft Lumia 550 nhỏ gọn và cứng cáp, đem đến cảm giác cầm thật chắc tay, dễ dàng bỏ túi. Màn hình 4.7 inches độ phân giải HD trên smartphone hiển thị hình ảnh cực nét, sống động.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thiết kế cứng cáp, gọn gàng, cầm chắc tay, dễ dàng bỏ túi.
Khả năng xử lý tốt với chip 4 nhân và RAM 1 GB.
Hệ điều hành Windows Phone 10 với độ ổn định cao.
Camera chất lượng cao độ phân giải 5.0MP cho hình ảnh sắc nét.
Bộ nhớ trong 8 GB có thể mở rộng bằng thẻ nhớ ngoài.
Màn hình 4.7 inches hiển thị hình ảnh sắc nét, màu sắc chi tiết.

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế tinh tế
Điện thoại Microsoft Lumia 550 mang thiết kế thường thấy ở các dòng Lumia, vẫn giữ nguyên sự cứng cáp, bo tròn nhẹ ở 4 góc. Ngoại hình nhỏ gọn của điện thoại Microsoft Lumia 550 giúp bạn dễ dàng bỏ túi mà không gây cảm giác khó chịu và thao tác một tay dễ dàng.

Thiết kế nhỏ gọn của điện thoại Microsoft Lumia 550
Khả năng xử lý mượt mà
Điện thoại Microsoft Lumia 550 hoạt động với chip Qualcomm Snapdragon 210 4 nhân tốc độ 1.1 GHz cùng RAM 1 GB, cho phép bạn chạy các ứng dụng một cách mượt mà, tránh tình trạng treo máy.

Chip Snapdragon 210 mạnh mẽ trên điện thoại Microsoft Lumia 550
Bộ nhớ trong 8 GB
Khả năng lưu trữ lớn với bộ nhớ trong 8 GB, thêm vào đó, điện thoại Microsoft Lumia 550 còn hỗ trợ thẻ nhớ ngoài với khả năng mở rộng lên đến 200 GB, giúp bạn cài đặt nhiều ứng dụng, trò chơi hay cất giữ video, hình ảnh với số lượng cực lớn.

Lưu trữ dễ dàng với điện thoại Microsoft Lumia 550
Camera 5.0 MP
Điện thoại Microsoft Lumia 550 đáp ứng được nhu cầu chụp ảnh giải trí thông thường với camera sau 5.0 MP cho hình ảnh sắc nét trong điều kiện đủ sáng. Camera trước 2.0 MP, cho những hình ảnh selfie khá nét, rõ ràng.

Ảnh chụp bằng camera sau điện thoại Microsoft Lumia 550
Màn hình HD 4.7 inches
Khả năng hiển thị là một trong những điểm mạnh của điện thoại Microsoft Lumia 550; với kích thước 4.7 inches độ phân giải HD, bạn có thể dễ dàng thao tác trên màn hình cũng như việc chơi game, xem phim cũng thú vị hơn với những hình ảnh thật sống động, mượt mà.

Màn hình HD 4.7 inches hiển thị hình ảnh sắc nét
Hệ điều hành Windows Phone 10
Hệ điều hành Windows Phone 10 trên điện thoại Microsoft Lumia 550 có giao diện bắt mắt, dễ sử dụng. Hơn nữa, khả năng ổn định và bảo mật của nền tảng này cũng được đánh giá cao, có thể đáp ứng được nhu cầu phục vụ cho những công việc hàng ngày của bạn.

Windows Phone 10 với nhiều tiện ích thú vị
Phục vụ bạn cả ngày
Điện thoại Microsoft Lumia 550 với dung lượng pin Li-Ion 2200 mAh có thể phục vụ bạn tốt trong một ngày dài năng động trong điều kiện sử dụng thông thường. Hệ điều hành Windows Phone 10 cũng được đánh giá cao về khả năng tiết kiệm điện năng tiêu thụ.

Điện thoại Microsoft Lumia 550 với dung lượng pin lớn
Lý do mua hàng
Điện thoại Microsoft Lumia 550 có mức giá thấp, phù hợp với điều kiện kinh tế của nhiều người, đặc biệt là học sinh, sinh viên. Cấu hình của máy cũng được đánh giá cao, đáp ứng được nhu cầu sử dụng hàng ngày. Hệ điều hành Windows Phone 10 mới có độ ổn định cao cùng nhiều tiện ích thiết thực.
Ưu đãi mua hàng
Để đặt mua Điện thoại Microsoft Lumia 550, bạn có thể gọi ngay đến tổng đài 1900 1267 bấm phím số 1, nhân viên Nguyễn Kim sẽ tư vấn cho bạn về các chương trình khuyến mãi, chính sách hậu mãi khách hàng chu đáo hoặc bạn cũng có thể yêu cầu nhân viên gọi lại để tiết kiệm tiền điện thoại.
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



