| Model: | Find 7a X9006 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| RAM: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 128GB |
| CPU: | Quad Core 2.3GHz |
| Chipset: | Đang cập nhật |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | LCD IPS |
| Kích thước màn hình: | 5.5 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 13 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Micro SIM |
| Số khe SIM: | 1 SIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Có |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | Li-Ion 2800 mAh |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Không |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình : IPS LCD, 5.5 inches
- HĐH: Android
- CPU: Quad core 2.3 GHz
- Camera: 13 MP
- Pin: 2800 mAh
OPPO FIND 7A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | Find 7a X9006 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| RAM: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 128GB |
| CPU: | Quad Core 2.3GHz |
| Chipset: | Đang cập nhật |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | LCD IPS |
Thông số kỹ thuật OPPO FIND 7A
ĐIỆN THOẠI OPPO FIND 7A MÀU TRẮNG - THIẾT KẾ ĐẸP THỜI TRANG
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Màn hình IPS LCD, 5.5 inches có độ phân giải cao
Máy có camera trước 5MP, sau 13MP hỗ trợ đèn kép Flash LED
Thời lượng sử dụng pin lâu 2800 mAh
Sử dụng hệ điều hành Android
RAM 2GB, ROM 16 GB, mở rộng thẻ nhớ microSD 128GB
Công nghệ tăng cường âm thanh MaxxAudio nghe cực chất
Chip xử lý lõi tứ Snapdragon 801 với xung nhịp 2.3GHz

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế lịch lãm
Không phải bàn cãi nhiều về vẻ đẹp của Oppo Find 7A, điện thoại đẹp mắt có kiểu dáng vuông vức, góc cạnh làm nổi bật lên sự mạnh mẽ, màu trắng trẻ trung, lịch lãm và thời trang. Mặt trước sử dụng tấm kính cường lực Gorilla Glass 3 giúp tăng khả năng chịu lực lớn và giảm thiểu khả năng trầy xước mang lại khả năng chịu đựng cực tốt cho thiết bị này.

Điện thoai Oppo Find 7A màu trắng vẻ đẹp lịch lãm
Dung lượng pin dùng lâu
Thiết bị này sở hữu viên pin sạc Li-on có dung lượng 2800 mAh, tích hợp công nghệ sạc nhanh, giúp người dùng tiết kiệm thời gian sạc pin và tăng thời gian trải nghiệm máy. Điện thoại Oppo có màn hình LCD 5.5'', độ phân giải Full HD 1080 x 1920 pixels, 16 triệu màu, góc nhìn rộng, giảm thiểu độ lệch màu tối ưu hóa độ tương phản, hình ảnh sáng, rõ nét.

Điện thoai Oppo Find 7A thời lượng sử dụng pin lâu
Camera chuẩn nét
Oppo Find 7A trang bị một camera có độ phân giải 13MP và sử dụng cảm biến IMX214 CMOS mới nhất do Sony sản xuất. Phía dưới camera là đèn Flash kép 2 tông màu tái tạo màu sắc khá tốt trong điều kiện ban đêm hoặc trong phòng tối, hình ảnh chụp lại rõ ràng, sắt nét. Không dừng lại ở khả năng chụp ảnh chuyên nghiệp, điện thoại còn cung cấp cho bạn khả năng quay video siêu nét.

Điện thoai Oppo Find 7A chụp ảnh chuyên nghiệp
Cấu hình mạnh mẽ
Để có một cỗ máy mạnh mẽ vận hành mượt mà cho mọi hoạt động, Oppo đã chọn chip xử lý lõi tứ Snapdragon 801 với xung nhịp 2.3GHz và bộ nhớ RAM 2GB. Vì vậy, bạn không cần lo lắng về hiệu năng xử lý của thiết bị. Ngoài ra, máy còn có bộ nhớ trong 16GB cùng khe cắm thẻ nhớ mở rộng lên đến 128GB cho phép bạn lưu trữ một lượng lớn dữ liệu và có thể truy xuất dễ dàng mọi lúc.

Điện thoai Oppo Find 7A màu trắng hoạt động mượt mà
Lý do mua hàng
Điện thoai Oppo Find 7A mỏng nhẹ, thiết kế đẹp mắt, sang trọng và lịch lãm
Bộ đôi camera 13MP/5MP chụp ảnh sắc nét, màu sắc tươi sáng, không bị rung tay
Cấu hình máy mạnh mẽ, cảm ứng nhanh nhạy, lướt mượt mà
Ưu đãi mua hàng
Mua hàng online dễ dàng trên website nguyenkim.com
Dịch vụ giao và nhận hàng tận nơi nhanh chóng tiện lợi
Đăng kí thành viên để có cơ hội nhận nhiều quà tặng
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



