| Model: | REDMI NOTE 4 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 32GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 128GB |
| Hệ điều hành: | Android 6.0 |
| CPU: | Octa-Core 2.0GHz |
| Chipset: | Snapdragon 625 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 5.5 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 13 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Dual SIM |
| Số khe SIM: | 2 SIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| GPS: | Có |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 4100 mAh |
| Ghi âm: | Có, microphone chuyên dụng chống ồn |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Mở khóa bằng vân tay |
XIAOMI REDMI NOTE 4 ĐEN
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | REDMI NOTE 4 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 32GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 128GB |
| Hệ điều hành: | Android 6.0 |
✕
Thông số kỹ thuật XIAOMI REDMI NOTE 4 ĐEN
Thiết kế siêu sang chảnh, siêu thời thượng


Camera "chất lừ"
Cấu hình ổn định


Màn hình 5.5 inch
Pin siêu khủng

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về XIAOMI REDMI NOTE 4 ĐEN
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về XIAOMI REDMI NOTE 4 ĐEN
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng







