| Model: | DESIRE 630 DUAL SIM |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | HTC |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 2TB |
| Hệ điều hành: | Android |
| CPU: | Quad Core 1.6GHz |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 400 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | TFT LCD |
| Kích thước màn hình: | 5.0 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1280 x 720 pixels |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | 13 MP |
| Video: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 SIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| GPS: | Có |
| USB: | Micro USB |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 2200 mAH |
| Thời gian đàm thoại: | Lên đến 16h (3G) |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình:TFT LCD, 5.0 inches
- HĐH: Android
- CPU: Quad Core 1.6GHz
- Camera: 13 MP
- Pin: 2200 mAh
HTC DESIRE 630 DUAL SIM
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | DESIRE 630 DUAL SIM |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | HTC |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 2TB |
| Hệ điều hành: | Android |
Thông số kỹ thuật HTC DESIRE 630 DUAL SIM
ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG HTC DESIRE 630 DUAL SIM MÀU XANH PHONG CÁCH THỜI TRANG CÁ TÍNH
Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh thiết kế phong cách trẻ trung năng động. Mặt lưng chấm bi tựa như được vẩy sơn phá cách thể hiện cá tính thời trang riêng biệt cho người dùng. Với mức giá tầm trung, HTC Desire 630 Dual Sim chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng khi sở hữu cấu hình khá, hoạt động ổn định. Điện thoại có bộ đôi camera 13MP/5MP cùng nhiều tính năng chụp ảnh thông minh hiện đại cho bắt chụp nhiều khoảnh khoắc tuyệt đẹp nhất.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thiết kế trẻ trung, phong cách cá tính thời trang ấn tượng
Kích thước màn hình lớn HD 5 inches, tấm nền TFT LCD cho góc nhìn rộng
Cấu hình hoạt động ổn định, bộ nhớ RAM 2GB, ROM 16GB, hỗ trợ thẻ MicroSD lên tới 200 GB
Bộ đôi camera sau 13 MP, trước 5 MP chụp hình đẹp sắc nét
- Dung lượng pin khá 2200 mAh

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Mang một nét đẹp cá tính
Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh được chế tác từ chất liệu Polycarbonate cho cảm giác mềm mại, nằm gọn trong lòng bàn tay. Mình thấy bộ loa ngoài mặt trước đã được cách điệu hơn với 2 hàng thay vì 1 hàng lỗ như các sản phẩm trước. Còn mặt lưng có bề mặt nhám cùng với các chấm bi tựa như được vẩy sơn lên rất cá tính và phong cách. Kiểu thiết kế này có thể phù hợp với những ai ưu thích sự phá cách có thể sẽ thấy thích thú.

Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh vỏ gốc của máy có chấm màu trẻ trung, cá tính
Khả năng chụp tuyệt đẹp với cả máy ảnh mặt trước và sau
Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh trang bị máy ảnh chính 13MP đem đến những thước phim và hình ảnh rực rỡ, cho bạn lưu lại những khoảnh khoắc tuyệt vời nhất. Máy còn được tích hợp chức năng chỉnh sửa ảnh để bạn dễ dàng thêm vào các hiệu ứng như tạo bóng ảnh (Double Exposure). Tận hưởng những bức ảnh selfie hoàn hảo nhất với máy ảnh selfie 5MP, và được nâng cao với khả năng selfie tự động, chế độ làm đẹp ngay khi chụp...hứa hẹn sẽ đem lại cho bạn những bức ảnh tự sướng ảo diệu để chia sẻ với bạn bè.

Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh lưu lại những khoảnh khoắc đáng nhớ tuyệt đẹp
Màn hình rộng HD 5 inches sắc nét
Điện thoại HTCđược trang bị màn hình có kích thước 5 inches độ phân giải HD 720 x 1280 pixels tấm nền TFT LCD đem lại cho bạn một góc nhìn rộng cùng khả năng tái tạo màu sắc chính xác. Với màn hình lớn thì Desire 630 Dual Sim hứa hẹn sẽ đem lại cho bạn một không gian trải nghiệm làm việc cũng như giải trí hấp dẫn.

Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh màn hình 5 inches hình ảnh sắc nét
Cấu hình hoạt động ổn định
Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim sử dụng con chip lõi tứ Snapdragon 400, bộ nhớ RAM 2 GB, ROM 16 GB kèm pin dung lượng 2.200 mAh. Với màn hình lớn thì HTC Desire 630 Dual Sim hứa hẹn sẽ đem lại cho bạn một không gian trải nghiệm làm việc cũng như giải trí hấp dẫn.

Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh cấu hình hoạt động ổn định
Âm thanh chất lượng
Desire 630 tiếp tục là smartphone được HTC quảng cáo với khả năng giải mã nhạc 24bit, hỗ trợ công nghệ âm thanh độ chi tiết cao Hi-Res Audio cùng với hệ thống loa kép và tai nghe chất lượng cao tương tự như trên đàn anh HTC Desire 825. Với mức giá tầm trung, đây quả là một sự khác biệt lớn trong khi tính năng này thường được thấy trên các sản phẩm tầm trung hoặc cao cấp như HTC One A9 hay HTC 10.

Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh âm thanh chất lượng tuyệt hảo
Hệ điều hành Adroid 6.0
Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh được cài sẵn phiên bản Android 6.0 và giao diện Sense 7.0, là bộ phần mềm mới của HTC được dùng trên các smartphone của hãng hiện nay, hoạt động mượt mà đa nhiệm, hạn chế hiện tượng đứng, giật máy, cho bạn trải nghiệm nhiều game hấp dẫn.

Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh chạy mượt mà trên hệ điều hành Adroid 6.0
Lý do mua hàng
Điện thoại HTC Desire 630 Dual Sim màu xanh thiết kế độc đáo, phong cách thời trang cá tính phù hợp với giới trẻ năng động
Chụp ảnh đẹp hoàn hảo với bộ đôi camera 13MP/5MP sắc nét
RAM 2GB, bộ nhớ trong 16 GB, hỗ trợ thẻ nhớ ngoài 200 GB lưu trữ thoải mái
Cấu hình ổn định, hoạt động mượt mà trên hệ điều hành Adroid 6.0
Ưu đãi mua hàng
Dịch vụ giao-nhận hàng nhanh chóng, tiện lợi và chu đáo, nhân viên tư vấn tận tình
Mua hàng dễ dàng trên website nguyenkim.com hoặc có thể gọi 19001267 bấm phím số 1 để được tư vấn
Có nhiều chương trình khuyến mãi, chính sách hậu mãi tại Nguyễn Kim
Quý khách có thể yêu cầu gọi lại để không tốn phí điện thoại
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



