| Model: | IPHONE11256GB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | iOS 13 |
| Chipset: | Apple A13 Bionic 6 nhân |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.1 " |
| Độ phân giải màn hình: | 828 x 1792 pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | Chính 12 MP, Phụ 12 MP |
| Đèn Flash: | 3 đèn LED 2 tông màu |
| Video: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | eSIM và NanoSIM |
| WIFI: | Dual-band, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/ax, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | LE, A2DP, v5.0 |
| NFC: | Có |
| GPS: | BDS, A-GPS, GLONASS |
| Dung lượng Pin: | Pin chuẩn Lithium-ion |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Không |
| Chống nước: | Có |
| Kích thước sản phẩm: | 150.9 x 75.7 x 8.3 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Chip A13 Bionic, hệ điều hành IOS 13 kết hợp hoàn hảo
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 256GB hoạt động mượt mà, đa nhiệm
- Hệ thống camera kép mới 12 MP cho góc chụp siêu rộng
- Camera selfie 12 MP chụp hình ở chế độ chuyển động chậm
- Màn hình IPS LCD 6.1 inch Liquid Retina hiển thị sắc nét
- Pin chuẩn Li-Ion, dung lượng pin tốt, thời gian lướt web lâu
Điện thoại iPhone 11 256GB Đen
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | IPHONE11256GB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | iOS 13 |
| Chipset: | Apple A13 Bionic 6 nhân |
Thông số kỹ thuật Điện thoại iPhone 11 256GB Đen
Điện thoại iPhone 11 256GB sở hữu thiết kế cuốn hút ngay từ cái nhìn đầu tiên
Điện thoại iPhone 11 256GB không chỉ cuốn hút ngay từ cái nhìn đầu tiên với 6 phiên bản màu thanh lịch mà còn gây ấn tượng bởi những khả năng nổi trội mà nó mang lại cho cuộc sống của bạn. Với phiên bản màu đen huyền bí, Apple mang đến sự lựa chọn tuyệt vời cho những ai ưa thích sự mạnh mẽ và sang trọng và lịch lãm. Nhờ thiết kế tinh xảo tỉ mỉ đến từng chi tiết với khung nhôm bền bỉ, mặt kính cường lực chắc chắn và màn hình tràn viền Liquid Retina 6.1 inch sắc nét, chiếc điện thoại iPhone này sẽ mang lại cho bạn những trải nghiệm chân thực và sống động.

Điện thoại iPhone 11 sở hữu hệ thống camera kép bắt trọn mọi khoảnh khắc
IPhone 11 256GB cải tiến với hệ thống camera kép mới bắt trọn nhiều hơn những khoảnh khắc yêu thích từ góc rộng cho đến siêu rộng. Với camera 12MP Wide có cảm biến mới lấy nét tự động nhanh hơn gấp 3 lần trong điều kiện ánh sáng yếu. Camera 12MP Ultra Wide chụp cảnh rộng hơn gấp 4 lần, tuyệt vời cho phong cảnh du lịch, bắt trọn khung cảnh bạn nhìn thấy bạn vào trong 1 bức hình.

Điện thoại cho khả năng quay video 4K sắc nét


Điện thoại iPhone chụp chân dung đẹp hoàn hảo
IPhone 11 256GB với dung lượng pin dùng cả ngày dài


Chip Apple A13 Bionic mượt mà nhanh chóng
Dễ dàng và an toàn với Face ID của iphone 11


Khả năng chống nước cải tiến
Vài điều hữu ích trên iPhone 11 có thể bạn chưa biết
Điện thoại Iphone 11 gây ấn tượng với cụm 3 camera sau đỉnh cao. Tuy nhiên, iPhone 11 còn có nhiều tính năng thú vị khác hơn là camera đấy
Còn chờ gì nữa mà không đến với những tư vấn đánh giá của Nguyễn kim để có thêm những thông tin thú vị và bổ ích về chiếc Iphone 11
Tham khảo thêm:VẪN CÒN NHIỀU ĐIỀU HỮU ÍCH TRÊN IPHONE 11 MÀ BẠN CHƯA BIẾT ĐẤY!
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




