| Model: | IPHONE1164GB |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Chipset: | Apple A13 Bionic |
| Loại màn hình: | Liquid Retina, IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.1 " |
| Độ phân giải màn hình: | 828 x 1792 pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 12 MP + 12 MP |
| Video: | 4K 2160p@60fps, 4K 2160p@30fps, 4K 2160p@24fps, FullHD 1080p@30fps, FullHD 1080p@60fps, HD 720p@30fps, FullHD 1080p@240fps, FullHD 1080p@120fps |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ 4G |
| Số khe SIM: | 1 Nano SIM & 1 eSIM |
| WIFI: | Dual-band (2.4 GHz/5 GHz), Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/ax, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | LE, A2DP |
| GPS: | A-GPS, GLONASS, BDS |
| Dung lượng Pin: | 3110 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá khuôn mặt Face ID |
| Thiết kế: | Nguyên khối, Khung nhôm & Mặt lưng kính cường lực |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 150.9 mm - Ngang 75.7 mm - Dày 8.3 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tỉ mỉ màu sắc trang nhã tạo nên vẻ đẹp sang trọng thời thượng
- Màn hình Liquid Retina IPS LCD 6.1'' hiển thị hình ảnh sắc nét, sống động
- Chip Apple A13 Bionic, 4GB RAM cho hiệu năng mạnh mẽ, tác vụ mượt mà
- Camera kép 12 MP + 12 MP bắt trọn khoảnh khắc góc rộng đến siêu rộng
- Camera trước có độ phân giải 12 MP chụp ảnh selfie rõ nét, chân thực
- Khả năng chống nước cải tiến bảo vệ máy tốt hơn, sử dụng bền bỉ hơn
- Mở khóa khuôn mặt Face ID giúp mở khóa nhanh và bảo mật an toàn
Điện thoại iPhone 11 64GB Xanh Lá
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | IPHONE1164GB |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Chipset: | Apple A13 Bionic |
| Loại màn hình: | Liquid Retina, IPS LCD |
Thông số kỹ thuật Điện thoại iPhone 11 64GB Xanh Lá
Thiết kế sang trọng cuốn hút ngay từ cái nhìn đầu tiên
Điện thoại iPhone 11 64GB Xanh Lá sở hữu thiết kế tinh xảo tỉ mỉ đến từng chi tiết với khung nhôm bền bỉ, mặt kính cường lực chắc chắn. Bên cạnh đó màn hình tràn viền Liquid Retina 6.1 inch sắc nét mang lại cho bạn những trải nghiệm chân thực và sống động. Không chỉ cuốn hút ngay từ cái nhìn đầu tiên với 6 phiên bản màu thanh lịch, chiếc điện thoại iPhone này còn gây ấn tượng bởi những ưu điểm như: chip Apple A13 Bionic mượt mà nhanh chóng, camera kép 12MP+12MP bắt trọn khoảnh khắc, thời lượng pin tốt, và khả năng chống nước cải tiến,... Với những ai yêu thích sự tươi mới trẻ trung thì phiên bản màu xanh lá rất đáng để cân nhắc và lựa chọn.

Hệ thống camera kép bắt trọn mọi khoảnh khắc
Điện thoại iPhone 11 64GB Xanh Lá cải tiến với hệ thống camera kép mới bắt trọn nhiều hơn những khoảnh khắc yêu thích từ góc rộng cho đến siêu rộng. Với camera 12MP Wide có cảm biến mới lấy nét tự động nhanh hơn gấp 3 lần trong điều kiện ánh sáng yếu. Camera 12MP Ultra Wide chụp cảnh rộng hơn gấp 4 lần, tuyệt vời cho phong cảnh du lịch, bắt trọn khung cảnh bạn nhìn thấy bạn vào trong một bức hình.

Quay video 4K sắc nét


Chụp chân dung đẹp hoàn hảo
Dung lượng pin dùng cả ngày dài


Chip Apple A13 Bionic mượt mà nhanh chóng
Mở khóa nhanh và an toàn với Face ID


Khả năng chống nước cải tiến
Vài điều hữu ích trên iPhone 11 có thể bạn chưa biết
Điện thoại iPhone 11 gây ấn tượng với cụm 3 camera sau đỉnh cao. Tuy nhiên, iPhone 11 còn có nhiều tính năng thú vị khác hơn là camera đấy.
Còn chờ gì nữa mà không đến với những tư vấn đánh giá của Nguyễn Kim để có thêm những thông tin thú vị và bổ ích về chiếc iPhone 11.
Tham khảo thêm: VẪN CÒN NHIỀU ĐIỀU HỮU ÍCH TRÊN IPHONE 11 MÀ BẠN CHƯA BIẾT ĐẤY!
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




