| Model: | IPHONE11PRO64GB |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | iOS 13 |
| Chipset: | A13 Bionic 6 nhân |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | OLED |
| Kích thước màn hình: | 5.8 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1125 x 2436 pixels |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 3 camera 12 MP |
| Đèn Flash: | 3 đèn LED 2 tông màu |
| Video: | Full HD 1080p@30fps |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Nano SIM & eSIM |
| WIFI: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, WiFi Direct, hotspot |
| Bluetooth: | A2DP, LE, v5.0 |
| NFC: | Có |
| GPS: | BDS, A-GPS, GLONASS |
| USB: | Lightning |
| Dung lượng Pin: | Pin chuẩn Li-Ion Công nghệ, pin Tiết kiệm pin, Sạc pin nhanh, Sạc pin khôn… |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá khuôn mặt Face ID |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Ghi âm: | Có, microphone chuyên dụng chống ồn |
| Radio: | Không |
| Chống nước: | Có |
| Màn hình tràn viền: | Không |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Chụp ảnh xoá phông, Flash màn hình, Quay video HD, Nhận diện khuôn mặt, Chế độ làm đẹp, Quay video Full HD, Tự động lấy nét |
| Kích thước sản phẩm: | 144 x 71.4 x 8.1 mm |
Xem
5 hình
Đặc điểm nổi bật
- Chip A13 Bionic, hệ điều hành IOS 13 kết hợp hoàn hảo
- RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB cho khả năng đa nhiệm rất tốt
- Cụm 3 camera 12 MP góc chụp siêu rộng, chụp đêm tốt
- Camera selfie 12 MP chụp hình ở chế độ chuyển động chậm
- Màn hình OLED 5.8 inch Super Retina XDR hiển thị cực sắc nét
- Pin chuẩn Li-Ion, dung lượng pin tốt, thời gian lướt web lâu
Điện thoại iPhone 11 Pro 64GB Xám
Danh sách so sánh đã đầy!
| Model: | IPHONE11PRO64GB |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | iOS 13 |
Thông số kỹ thuật Điện thoại iPhone 11 Pro 64GB Xám
Điện thoại iPhone 11 Pro 64GB - Siêu phẩm sở hữu thiết kế sang trọng và đẳng cấp
Điện thoại iPhone 11 Pro 64GB sở hữu màn hình Super Retina XDR 5.8 inch sắc nét và sử dụng tấm nền OLED cho bạn trải nghiệm chụp hình, xem phim, chơi game sống động chân thực và rõ nét. Với thiết kế sang trọng, phần khung từ thép không gỉ, phần mặt lưng từ kính 3D phủ mờ, Sản phẩm mới nhất nhà Apple hiện 'khoác lên mình' 4 lớp áo màu sắc gồm xám, bạc, vàng đồng và đặc biệt là phiên bản màu 'xanh bóng đêm'. Chiếc điện thoại iPhone phiên bản màu Xám là một sự lựa chọn phù hợp thay bạn thể hiện sự mạnh mẽ và đẳng cấp.

iPhone 11 Pro sở hữu hệ thống 3 camera bắt trọn mọi khoảnh khắc
Điện thoại iPhone 11 Pro gây ấn tượng với hệ thống camera hoàn toàn mới bắt trọn mọi khoảnh yêu thích từ góc rộng cho đến góc siêu rộng. Với bộ 3 camera: Wide Camera 12MP, Ultra Wide Camera 12MP, Telephoto Camera 12MP, chiếc điện thoại iPhone này sẽ đáp ứng đầy đủ nhu cầu chụp ảnh của bạn. IPhone 11 Pro cải tiến với chế độ Night Mode cho khả năng chụp ảnh trong điều kiện thiếu sáng và camera góc siêu rộng cho bạn bắt trọn những khung cảnh bạn nhìn thấy vào trong một khung hình.

Điện thoại có khả năng quay phim 4K chân thực sắc nét


iPhone 11 Pro 64GB chụp chân dung đẹp hoàn hảo
Chip Apple A13 Bionic nhanh và mạnh mẽ cho trải nghiệm mượt mà


Điện thoại iPhone trang bị pin dai cho cả ngày dài
Phiên bản iPhone chống nước tốt


Dễ dàng và an toàn với Face ID
Giải mã độ "hot" của hệ thống camera đến từ bộ ba siêu phẩm iPhone 11
Bộ ba iPhone 11 vừa ra mắt đã gây sốt khi sở hữu bộ 3 camera đỉnh cao bắt trọn mọi khoảnh khắc
Còn chần chờ gì mà không đặt hàng tại Nguyễn Kim để sở hữu ngay siêu phẩm của nhà Táo
Tham khảo thêm trong bài viết:CÓ GÌ HẤP DẪN TRÊN CỤM CAMERA VUÔNG CỦA BỘ BA IPHONE 11?
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN







