| Model: | iPhone 13 Pro Max 128GB |
| Màu sắc: | Vàng đồng |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hệ điều hành: | iOS 15 |
| Chipset: | Apple A15 Bionic |
| Loại màn hình: | OLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1284 x 2778 pixels |
| Camera trước: | 12MP |
| Camera sau: | 12MP-12MP-12MP |
| Mở khóa nhanh: | Face ID |
| Thiết kế: | Nguyên khối, Khung thép không gỉ & Mặt lưng kính cường lực |
| Chống nước: | IP68 |
Hình 360°
Đặc điểm nổi bật
- Chip Apple A15 Bionic xử lý tác vụ mạnh mẽ, trải nghiệm game mượt mà
- Màn hình OLED 6.7'' Super Retina XDR hiển thị hình ảnh sắc nét, chân thực
- Tần số quét 120Hz cho thao tác chạm lướt mượt mà, xem video mãn nhãn
- Cụm 3 camera 12MP: camera tele, Wide, Ultra Wide chụp ảnh chuyên nghiệp
- Điện thoại iPhone 13 Pro Max kháng nước bụi chuẩn IP68 cho bạn yên tâm sử dụng
Điện thoại iPhone 13 Pro Max 128GB Vàng Đồng
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | iPhone 13 Pro Max 128GB |
| Màu sắc: | Vàng đồng |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hệ điều hành: | iOS 15 |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại iPhone 13 Pro Max 128GB Vàng Đồng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại iPhone 13 Pro Max 128GB Vàng Đồng
máy ngon, camera chụp ảnh sắc nét, rất đẹp luôn. Thích nhất vẫn là độ mượt mà khi chơi game của con này, chơi mấy ván liên tiếp vẫn mượt như không có gì
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại iPhone 13 Pro Max 128GB Vàng Đồng
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



