| Model: | iPhone 16 Pro Max |
| Màu sắc: | Titan Trắng |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 512 GB |
| Hệ điều hành: | iOS 18 |
| CPU: | CPU 6 lõi mới với 2 lõi hiệu năng và 4 lõi tiết kiệm điện. GPU 6 lõi mới. Neural Engine 16 lõi mới |
| Chipset: | Apple A18 Pro |
| Loại màn hình: | Super Retina XDR, OLED |
| Kích thước màn hình: | 6.9 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 2868 x 1320 pixels |
| Độ sáng tối đa: | Tối đa 1000 nit (tiêu chuẩn) |
| Camera trước: | 12MP |
| Camera sau: | Fusion 48MP, Telephoto 5x 12MP, Ultra Wide 48MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Quay video 4K Dolby Vision |
| Mạng 5G: | Có |
| Số khe SIM: | SIM kép (nano-SIM và eSIM), hỗ trợ hai eSIM |
| WIFI: | Wi‑Fi 7 (802.11be) với 2x2 MIMO |
| Bluetooth: | 5.3 |
| NFC: | Có |
| GPS: | GPS tần số kép chuẩn xác (GPS, GLONASS, Galileo, QZSS, BeiDou và NavIC) |
| Dung lượng Pin: | Hãng không công bố |
| Loại pin: | Pin sạc lithium-ion |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 20 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Mở khóa nhanh: | Face ID nhận diện khuôn mặt |
| Chất liệu: | Mặt trước Ceramic Shield thế hệ mới nhất. Mặt sau bằng kính nhám |
| Chống nước: | Đạt mức IP68 (chống nước ở độ sâu tối đa 6 mét trong vòng tối đa 30 phút) theo tiêu chuẩn IEC 60529 |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Apple Intelligence tích hợp vào iPhone giúp hoàn thành công việc dễ dàng. Tính năng bảo vệ quyền riêng tư, đảm bảo không một ai có thể truy cập dữ liệu, kể cả Apple |
| Phụ kiện trong hộp: | iPhone với iOS 18. Cáp Sạc USB‑C (1 m). Tài liệu |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.227 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 163 x 77.6 x 8.25 mm |
Xem
10 hình
Đặc điểm nổi bật
- iPhone 16 Series ngoại hình hoàn thiện cao cấp, thiết kế màu sắc mới đẹp mắt
- Tấm nền Super Retina XDR hiển thị sắc nét, màu sắc sống động, chân thực
- Chip Apple A18 Pro siêu mạnh mẽ, xử lý tốt mọi tác vụ, chơi game mượt mà
- Hệ thống camera với cảm biến chính lớn tới 48MP, chụp ảnh và quay video sắc nét
- Camera trước độ phân giải đến 12MP, chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên và cuốn hút
- Mạng di động 5G giúp xem trực tuyến, tải xuống các ứng dụng nhanh chóng
- Điện thoại iPhone 16 Series đạt chỉ số kháng nước chuẩn IP68, yên tâm sử dụng
Điện thoại iPhone 16 Pro Max 512GB Titan Trắng
Danh sách so sánh đã đầy!
| Model: | iPhone 16 Pro Max |
| Màu sắc: | Titan Trắng |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 512 GB |
| Hệ điều hành: | iOS 18 |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại iPhone 16 Pro Max 512GB Titan Trắng
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại iPhone 16 Pro Max 512GB Titan Trắng
Có 0 bình luận về Điện thoại iPhone 16 Pro Max 512GB Titan Trắng
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN

Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
HOẶC
Chat hỗ trợ trực tuyến
CHAT VỚI CHÚNG TÔIĐánh giá sản phẩm
Điện thoại iPhone 16 Pro Max 512GB Titan Trắng












