| Model: | 2204G (TA-1611) |
| Màu sắc: | Cam |
| Nhà sản xuất: | Nokia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 64 MB |
| Bộ nhớ trong: | 128 MB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài MicroSD lên đến 32GB |
| Hệ điều hành: | S30+ |
| CPU: | 1.0 GHz |
| Chipset: | Unisoc T107 8 nhân |
| Kích thước màn hình: | 2.8 " |
| Tần số quét màn hình: | 1.0 GHz |
| Độ phân giải màn hình: | QVGA (240 x 320) pixels |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Bluetooth: | v5.0 |
| Jack tai nghe: | USB Type-C, Jack âm thanh 3.5mm |
| Dung lượng Pin: | 1450 mAh |
| Loại pin: | Li-ion |
| Mở khóa nhanh: | Ghi âm cuộc gọi |
| Thiết kế: | Pin rời |
| Chất liệu: | Khung & Mặt lưng nhựa |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | MP3 |
| Phụ kiện trong hộp: | Nokia 220 4G, Pin, Sạc type C, Sách HDSD nhanh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.098 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 127 x 54.2 x 11.63 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại Nokia 220 4G có ghi âm cuộc gọi, nghe đài FM, nghe nhạc MP3 không dây
- Màn hình LCD, màn hình lớn 2.8” cho kích thước chữ lớn, hiển thị tốt hơn
- Dung lượng pin đến 1450 mAh sử dụng trong nhiều ngày, sạc Type C sạc pin nhanh
- Thiết kế nhỏ gọn cùng bàn phím lớn, có độ đàn hồi cao, thao tác thuận tiện
- Tận hưởng chất lượng âm thoại trong trẻo, rõ nét với công nghệ 4G VoLTE
- Lưu trữ danh bạ không giới hạn với khe cắm thẻ MicroSD lên đến 32GB
Điện thoại Nokia 220 4G TA-1611 DS VN Cam
5.0
Có 4 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 2204G (TA-1611) |
| Màu sắc: | Cam |
| Nhà sản xuất: | Nokia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 64 MB |
| Bộ nhớ trong: | 128 MB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài MicroSD lên đến 32GB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Nokia 220 4G TA-1611 DS VN Cam
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Nokia 220 4G TA-1611 DS VN Cam
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Đúng với mô tả:Yes
Chất lượng sản phẩm:Good
Tính năng nổi bật:Nice
Điện thoại nhỏ gọn, dễ dùng, nhẹ tay, màu sắc đẹp, màn hình rõ ràng, sóng tốt, chuông to, rất hài lòng
Chất lượng sản phẩm:Good
Tính năng nổi bật:Nice
Điện thoại nhỏ gọn, dễ dùng, nhẹ tay, màu sắc đẹp, màn hình rõ ràng, sóng tốt, chuông to, rất hài lòng
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Nokia 220 4G TA-1611 DS VN Cam
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



