| Model: | TA-1615 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nokia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 64MB |
| Bộ nhớ trong: | 128MB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có MicroSD lên đến 32GB |
| Hệ điều hành: | S30+ |
| Chipset: | Unisoc T107 |
| Cảm ứng: | Không |
| Kích thước màn hình: | 2.4 " |
| Độ phân giải màn hình: | 320 x 240 pixels |
| Camera sau: | 2MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Hỗ trợ |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | Nano |
| Số khe SIM: | 2 khe |
| WIFI: | Không |
| Bluetooth: | v5.0 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Không |
| USB: | USB Type-C |
| Loa ngoài: | Hỗ trợ |
| Jack 3.5mm: | Hỗ trợ |
| Jack tai nghe: | 3.5mm |
| Dung lượng Pin: | 1450mAh |
| Sạc kèm theo máy (W): | Sạc Type C 2.75W |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.9155 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 122.0 x 52.0 x 13.1 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại Nokia nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ 91.55 gram, dễ mang theo
- Vỏ chất liệu nhựa cao cấp, độ bền cao, bảo vệ tốt khi va chạm
- Camera phục vụ nhu cầu chụp cơ bản, đèn Led chiếu sáng tiện lợi
- Tích hợp đài FM giúp người dùng cập nhật tin tức thời
- Hỗ trợ khả năng kết nối nhanh chóng với Internet 4G
- Có đến 2 khe Nano SIM hỗ trợ tốt công việc, thuận tiện liên lạc
- Dung lượng pin điện thoại đến 1450 mAh, sử dụng bền bỉ nhiều ngày
- Màn hình 2.4 inch, bàn phím lớn, dễ dàng thao tác gọi, nhắn tin
Điện thoại Nokia 3210 4G TA-1615 DS VN Đen
4.7
Có 3 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | TA-1615 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Nokia |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 64MB |
| Bộ nhớ trong: | 128MB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có MicroSD lên đến 32GB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Nokia 3210 4G TA-1615 DS VN Đen
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Nokia 3210 4G TA-1615 DS VN Đen
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



