| Model: | A3(8+256GB) - CPH2669 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hệ điều hành: | Android 14 |
| CPU: | 2.1GHz |
| Chipset: | Snapdragon 6s 4G Gen1, tối đa 2.1GHz |
| Loại màn hình: | Kính cường lực Panda |
| Kích thước màn hình: | 6.67 " |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (720 x 1604 Pixels) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1000 nits |
| Camera trước: | 5 MP |
| Camera sau: | Chính 50 MP & Cảm biến Flicker |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | HD 720p@30fps, HD 720p@120fps, FullHD 1080p@30fps |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| WIFI: | 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.0, BLE |
| GPS: | Beidou, GPS, GLONASS, Galileo, QZSS |
| Jack tai nghe: | Type C |
| Dung lượng Pin: | 5100 mAh (Typ) |
| Loại pin: | Pin liền |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 45W |
| Sạc kèm theo máy (W): | 45W |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá vân tay cạnh viền, Mở khoá khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung nhựa & Mặt lưng thuỷ tinh hữu cơ |
| Radio: | Có |
| Phụ kiện trong hộp: | Củ sạc siêu nhanh SuperVOOC 45W, Dụng cụ lấy SIM, Sách hướng dẫn, Miếng dán màn hình (Đã dán sẵn), Vỏ bảo vệ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.186 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 165.77 x 76.08 x 7.68 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại OPPO màn hình lớn 6.67", phân giải HD+ hiển thị sống động
- Camera chính lớn tới 50 MP cùng cảm biến Flicker quay phim, chụp ảnh sắc nét
- Camera Selfie độ phân giải 5MP, chụp ảnh chân dung đẹp tự nhiên, cuốn hút
- Chip Snapdragon 6s 4G Gen1 hiệu năng ổn định, thực hiện mượt mà các tác vụ
- Viên pin dung lượng 5100mAh, làm việc và giải trí bền bỉ suốt ngày dài
- RAM 8GB đa nhiệm mượt, bộ nhớ trong 256GB lưu được nhiều dữ liệu
- Có 2 khe nano SIM tiện lợi phân chia các liên lạc cá nhân và công việc
- Mở khóa siêu nhanh & an toàn với cảm biến vân tay & nhận diện khuôn mặt
- Sạc đầy pin tức thì nhờ siêu sạc công suất lớn tới 45W đi kèm trong hộp
Điện thoại OPPO A3 8GB/256GB Trắng (CPH2669)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | A3(8+256GB) - CPH2669 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hệ điều hành: | Android 14 |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại OPPO A3 8GB/256GB Trắng (CPH2669)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại OPPO A3 8GB/256GB Trắng (CPH2669)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại OPPO A3 8GB/256GB Trắng (CPH2669)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



