| Model: | A7 64GB |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có, tối đa 256 GB |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 (Oreo) |
| CPU: | 1.8 GHz |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 450 8 nhân 64-bit |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.2 " |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ 720 x 1520 pixels |
| Camera trước: | 16 MP |
| Camera sau: | 13 MP + 2 MP (kép) |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 |
| WIFI: | Wi-Fi 802.11 b/g/n, Wi-Fi Direct, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | A2DP, LE, v4.2 |
| GPS: | A-GPS |
| USB: | Micro USB |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 4230 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng vân tay, Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Màn hình tràn viền: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.158 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình "giọt nước" tràn viền rộng 6.2"
- Dung lượng pin lớn 4230mAh
- Camera sau kép 13 MP và 2 MP, hỗ trợ AI
- Vi xử lý Snapdragon 450, RAM 4 GB và bộ nhớ trong 64 GB
OPPO A7 64GB VÀNG
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | A7 64GB |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có, tối đa 256 GB |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 (Oreo) |
✕
Thông số kỹ thuật OPPO A7 64GB VÀNG
Thiết kế ấn tượng, phá cách


Dung lượng pin khủng, tiện dụng ngày dài
Camera sau kép, cho hình ảnh sắc nét


Cấu hình ổn, chơi game tốt
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về OPPO A7 64GB VÀNG
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về OPPO A7 64GB VÀNG
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



