| Model: | A95 (CPH2365) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 11/2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 256 GB |
| Hệ điều hành: | ColorOS 11.1, nền tảng Android 11 |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 662, tối đa 2.0GHz |
| Loại màn hình: | màn hình chấm O, AMOLED, Kính cường lực Schott X-UP, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 6.43 " |
| Tần số quét màn hình: | 60 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1080 x 2400 (FHD+) pixels |
| Camera trước: | 16 MP |
| Camera sau: | 48 MP (chính) + 2 MP (chiều sâu) + 2 MP (marco) |
| Đèn Flash: | Đèn flash sau |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ 4G |
| Số khe SIM: | Dual nano-SIM + 1 thẻ nhớ |
| WIFI: | 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.0 |
| GPS: | Có |
| USB: | Type-C |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 5000mAh (TYP) |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | Sạc 33W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay trong màn hình |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung & Mặt lưng thủy tinh hữu cơ |
| Ghi âm: | Có |
| Kích thước sản phẩm: | 160.3 x 73.8 x 7.95 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Amoled FHD+ 6.43'' mang đến hình ảnh sắc nét, sống động
- Điện thoại OPPO trang bị Chip Snapdragon 662 cho hiệu năng ổn định, mượt mà tác vụ hằng ngày
- Camera trước 16MP mang đến những bức ảnh selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 48MP + 2MP + 2MP giúp nâng cao trải nghiệm chụp ảnh
- Điện thoại có dung lượng pin khủng 5000mAh có thể sử dụng cả ngày dài
- Cảm biến vân tay giúp mở khóa nhanh chóng, tiện lợi chỉ bằng một chạm
Điện thoại Oppo A95 8GB/128GB Đen
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | A95 (CPH2365) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 11/2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 256 GB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Oppo A95 8GB/128GB Đen
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Oppo A95 8GB/128GB Đen
Mình ưng cái bụng em này lắm vì dung lượng pin lớn, thiết kế mỏng với sang trọng và camera chụp hình đẹp nữa. Chồng mình cũng đòi mua con này giống mình vì thấy mình xài 2 tháng mà vẫn okela quá
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Oppo A95 8GB/128GB Đen
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




