| Model: | RENO13F5G (CPH2699) |
| Màu sắc: | Tím |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 12GB |
| Bộ nhớ trong: | 256GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 2TB |
| Hệ điều hành: | ColorOS 15, nền tảng Android 15 |
| Chipset: | Qualcomm Snapdragon 6 Gen1 5G (tối đa 2.2GHz) |
| Loại màn hình: | AMOLED, kính cường lực AGC DT Star2, màn hình đục lỗ |
| Kích thước màn hình: | 6.67 " |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD+ (1080 x 2400) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1200 nits |
| Camera trước: | 32MP |
| Camera sau: | 50MP OIS (Chính), 8MP (Góc rộng), 2MP (Marco) |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | HD 720p@60fps, HD 720p@30fps, HD 720p@120fps, FullHD 1080p@60fps, FullHD 1080p@30fps |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 khe |
| WIFI: | Wifi 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 5.1 BLE |
| NFC: | Có |
| GPS: | GPS, GLONASS, BDS, Galileo, QZSS |
| Jack tai nghe: | Type C |
| Dung lượng Pin: | 5800mAh |
| Loại pin: | Pin liền |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | Siêu sạc nhanh superVOOC 45W |
| Sạc kèm theo máy (W): | 45W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (dưới màn hình) |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung nhựa & Mặt lưng thuỷ tinh hữu cơ |
| Radio: | Không |
| Chống nước: | IP66, IP68, IP69 |
| Phụ kiện trong hộp: | OPPO RENO 13F 5G (Không kèm tai nghe), Cáp USB Type C, Củ sạc superVOOC 45W, Dụng cụ lấy SIM, Sách hướng dẫn, Miếng dán màn hình (Đã dán sẵn), Vỏ bảo vệ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.192 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 162.2 x 75.05 x 7.76 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại OPPO Reno13 F 5G màn hình AMOLED 6.7 inch, FHD+ hiển thị sống động
- Cải tiến viên pin "khủng" 5800mAh, trải nghiệm học tập và giải trí liền mạch
- Chip Qualcomm Snapdragon 6 Gen1 5G mạnh mẽ, xử lý mượt các tác vụ từ nhẹ đến nặng
- Hỗ trợ kết nối mạng 5G tiên tiến cho tốc độ truyền tải dữ liệu siêu nhanh chóng
- Bộ 3 camera 50MP - 8MP - 2MP (có chống rung OIS), quay phim, chụp ảnh chuyên nghiệp
- Camera trước độ phân giải lên đến 32MP chụp ảnh chân dung đẹp tự nhiên, cuốn hút
- Tần số quét màn hình lên đến 120Hz, thao tác lướt chạm cảm ứng nhanh nhạy
- Mở khóa và thanh toán trực tuyến nhanh chóng, an toàn với cảm biến vân tay
- An tâm sử dụng bất kể thời tiết nhờ đạt chuẩn chống nước chống bụi IP66, IP68, IP69
- Siêu sạc nhanh SuperVooc 45W nạp đầy pin tức thì, tiếp nối cuộc vui trong chớp mắt
Điện thoại OPPO Reno13 F 5G 12GB/256GB Tím (CPH2699)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | RENO13F5G (CPH2699) |
| Màu sắc: | Tím |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 12GB |
| Bộ nhớ trong: | 256GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 2TB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại OPPO Reno13 F 5G 12GB/256GB Tím (CPH2699)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại OPPO Reno13 F 5G 12GB/256GB Tím (CPH2699)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại OPPO Reno13 F 5G 12GB/256GB Tím (CPH2699)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



