| Model: | RENO65G (CPH2251) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hệ điều hành: | ColorOS 11.3, nền tảng Android 11 |
| Chipset: | MTK Dimensity 900 5G, tối đa 2.4GHz |
| Loại màn hình: | Màn hình đục lỗ, AMOLED, 90Hz, Gorilla Glass 5, 16 triệu màu |
| Kích thước màn hình: | 6.43 " |
| Độ phân giải màn hình: | (FHD+) 1080 x 2400 pixels |
| Camera trước: | 32MP |
| Camera sau: | 64MP (Chính) + 8MP (Góc rộng) + 2MP (Marco) |
| Đèn Flash: | Đèn flash sau |
| Loại SIM: | Dual nano-SIM |
| WIFI: | Wifi 6, 2.4G/5G, 802.11 a/b/g/n/ac/ax |
| Bluetooth: | 5.2 |
| GPS: | Có |
| Dung lượng Pin: | 4300mAh (Typ), Sạc siêu nhanh superVOOC 2.0 65W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (dưới màn hình) |
| Kích thước sản phẩm: | 156.8 x 72.1 x 7.59 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình AMOLED 6.43'' FHD+ hiển thị hình ảnh rõ nét, màu sắc sống động
- Bộ xử lý MTK Dimensity 900 5G, tối đa 2.4GHz xử lý tác vụ nhanh chóng
- Camera trước có độ phân giải 32MP chụp selfie rõ nét, đẹp tự nhiên
- Camera sau 64MP + 8MP + 2MP chụp ảnh chất lượng, bắt trọn khoảnh khắc
- Cảm biến vân tay (dưới màn hình) giúp mở máy nhanh, an toàn, thuận tiện
- Trải nghiệm cả ngày dài với dung lượng pin 4300mAh, hỗ trợ sạc nhanh
Điện thoại OPPO Reno6 5G 8GB/128GB Đen
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | RENO65G (CPH2251) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hệ điều hành: | ColorOS 11.3, nền tảng Android 11 |
| Chipset: | MTK Dimensity 900 5G, tối đa 2.4GHz |
Thông số kỹ thuật Điện thoại OPPO Reno6 5G 8GB/128GB Đen
Bộ 3 camera chuyên nghiệp, bắt kịp mọi khoảnh khắc
Điện thoại OPPO Reno6 5G 8GB/128GB Đen được trang bị lên đến 3 camera chuyên nghiệp, camera chính 64 MP, camera góc siêu rộng 8 MP và camera macro 2 MP cùng camera trước 32 MP giúp bạn luôn bắt trọn mọi cảm xúc trong khung hình, thoải mái ghi lại những khoảnh khắc trong cuộc sống một cách ấn tượng nhất. Bên cạnh đó, OPPO còn tính năng năng “Chân dung Bokeh Flare” không chỉ đơn thuần dừng lại ở xóa phông, mà còn xử lý chủ thể và hậu cảnh một cách độc lập, từ đó kết hợp cùng công nghệ AI chỉnh ánh sáng phía sau thành phông nền ảo diệu làm cho tổng thể bức ảnh lung linh hơn và nghệ thuật hơn.

Hiệu năng mạnh mẽ, cân được nhiều tác vụ
Điện thoại OPPO Reno6 5G 8GB/128GB Đen trang bị con chip MediaTek Dimensity 900 cho phép người dùng thoải mái chiến các game đồ họa hot nhất hiện nay như: Liên Quân, PUBG,... thao tác cơ bản hằng ngày như lướt web, xem youtube đều diễn ra một cách mượt mà, trơn tru. Ngoài ra, OPPO Reno6 sở hữu RAM 8 GB, bộ nhớ trong 128 GB cho bạn thoải mái tải những tệp nặng và những tựa game yêu thích dễ dàng hơn.

Màn hình sắc nét


Thiết kế thời thượng
Viên pin lớn, hỗ trợ sạc nhanh 65W


Kết nối 5G
Bảo mật vân tay dưới màn hình 3.0

13 cách kết nối điện thoại với tivi để học online đơn giản nhất
Việc chiếu màn hình điện thoại lên tivi ngày càng được ưa chuộng nhằm giải quyết những hạn chế về góc nhìn, gia tăng sự hấp dẫn cũng như trải nghiệm cho người dùng. Vậy đâu là cách kết nối điện thoại với tivi để học online nhanh chóng và đơn giản cho thiết bị di động hệ điều hành Android cũng như iPhone? Hãy cùng tìm hiểu ngay qua bài viết dưới đây.
Tham khảo thêm: CÁCH KẾT NỐI ĐIỆN THOẠI VỚI TIVI
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




