| Model: | SM-A176B |
| Màu sắc: | Xám khói |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hệ điều hành: | Android |
| Loại màn hình: | Super AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Camera trước: | 13 MP |
| Camera sau: | 50 MP |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| NFC: | NFC |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Chống nước: | IP54 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.192 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 164.4 x 77.9 x 7.5 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế mỏng nhẹ, tạo cảm giác tinh tế và thời thượng khi cầm điện thoại.
- 6 năm bảo mật, 6 lần nâng cấp hệ điều hành, đảm bảo hiệu năng luôn ổn định.
- Camera chụp ảnh sắc nét, chống rung hiệu quả, ghi lại khoảnh khắc sống động.
- Trợ lý AI thông minh hỗ trợ công việc tức thời, đem lại trải nghiệm mượt mà.
- Kính cường lực chống trầy xước, bảo vệ màn hình trước tác động bên ngoài.
Điện thoại Samsung Galaxy A17 5G (8GB/128GB) Xám Khói
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Danh mục PDW tạm cho Msale2 với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SM-A176B |
| Màu sắc: | Xám khói |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Samsung Galaxy A17 5G (8GB/128GB) Xám Khói
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Samsung Galaxy A17 5G (8GB/128GB) Xám Khói
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Samsung Galaxy A17 5G (8GB/128GB) Xám Khói
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



