| Model: | SAMSUNG A26 5G (SM-A266B/DS) |
| Màu sắc: | Hồng Đào |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam/ Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD (Up to 2TB) |
| Hệ điều hành: | Android 15 |
| Chipset: | Exynos 1380 (Quartz) |
| Cảm ứng: | Gorilla Glass Victus |
| Loại màn hình: | Super AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD+ (1080 x 2340) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 800 nits |
| Camera trước: | 13MP |
| Camera sau: | 50MP, 8MP, 2MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | UHD 4K (3840 x 2160)@30fps; Quay chậm: 480fps @HD,240fps |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | Sim |
| Số khe SIM: | 1 SIM + 1 khe đa năng (1 SIM or MicroSD) |
| WIFI: | 802.11a/b/g/n/ac 2.4GHz+5GHz, VHT80WiFi Direct |
| Bluetooth: | Bluetooth v5.3 |
| NFC: | Có |
| GPS: | GPS, Glonass, Beidou, Galileo, QZSS |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000mAh |
| Loại pin: | Li-on |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 25W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Mở khóa nhanh: | có |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung viền: Kim loại. Mặt lưng máy: Kính cường lực Gorilla Glass |
| Ghi âm: | Ghi âm mặc định; Ghi âm cuộc gọi |
| Radio: | Hỗ trợ radio FM |
| Chống nước: | IP67 |
| Màn hình tràn viền: | Không |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Bảo mật nâng cao: Vân tay cạnh bên; Mẫu hình; PIN; Mật khẩu; Khuôn mặt |
| Phụ kiện trong hộp: | Dây sạc, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 164.0 x 77.5 x 7.7 mm |
Xem
15 hình
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại Samsung màn hình Super AMOLED 6.7" độ phân giải Full HD+ hiển thị sắc nét
- Chip Exynos 1380 (Quartz) mạnh mẽ hỗ trợ 5G tốc độ cao
- RAM 8GB bộ nhớ trong 128GB đa nhiệm mượt, lưu trữ nhiều dữ liệu
- Hệ điều hành Android 15 tối ưu hóa hiệu suất và giao diện hiện đại
- Cụm 3 camera sau 50MP + 8MP + 2MP camera trước 13MP hỗ trợ quay 4K UHD
- Pin dung lượng lớn 5000mAh kéo dài bền bỉ, liền mạch trải nghiệm
- Vân tay cạnh bên và mở khóa khuôn mặt mở khóa nhanh và an toàn
- Thiết kế cao cấp khung viền kim loại mặt lưng kính cường lực Gorilla Glass
- Chuẩn IP67 chống nước chống bụi, sử dụng bất chấp thời tiết
Điện thoại Samsung Galaxy A26 5G 8GB/128GB Hồng Đào (SM-A266B/DS)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SAMSUNG A26 5G (SM-A266B/DS) |
| Màu sắc: | Hồng Đào |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam/ Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD (Up to 2TB) |
| Hệ điều hành: | Android 15 |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Samsung Galaxy A26 5G 8GB/128GB Hồng Đào (SM-A266B/DS)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Samsung Galaxy A26 5G 8GB/128GB Hồng Đào (SM-A266B/DS)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Samsung Galaxy A26 5G 8GB/128GB Hồng Đào (SM-A266B/DS)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



