| Model: | SM-A376B |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam/Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không |
| Hệ điều hành: | Android |
| CPU: | Exynos 1480 |
| Loại màn hình: | Super AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 2340 x 1080 (FHD+) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1900 nits |
| Camera trước: | 12 MP |
| Camera sau: | 50 MP |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Số khe SIM: | 2 SIM + eSIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | NFC |
| GPS: | Có |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5,000 mAh |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 45W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Thiết kế: | Infinity-O |
| Chống nước: | IP68 |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Chống rung quang học OIS, Giảm nhiễu Low Noise, Chụp ảnh & quay video HDR, Chân dung AI, Zoom kỹ thuật số 10x, Chụp toàn cảnh Panorama, Xóa phông, Chế độ ban đêm, Chuyên nghiệp, Hyperlapse, Chuyển động siêu chậm, Tự động lấy nét |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.196 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 162.9 mm - Rộng 78.2 mm - Cao 7.4 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 6.7” Super AMOLED 120Hz, hiển thị sắc nét và mượt mà
- Chip Exynos 1480 mạnh mẽ, xử lý ổn định mọi tác vụ
- Camera 50MP OIS, chụp ảnh rõ nét và quay video 4K
- Pin 5000mAh, sử dụng cả ngày với sạc nhanh 45W
- Kháng nước & bụi chuẩn IP68, bền bỉ hơn khi sử dụng
- Kết nối 5G & WiFi 6, tốc độ nhanh và ổn định
- One UI mới, hỗ trợ cập nhật lâu dài và bảo mật tốt
Điện thoại Samsung Galaxy A37 5G 8GB/128GB Xanh Lá (SM-A376B)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SM-A376B |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam/Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2026 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
Thông số kỹ thuật Điện thoại Samsung Galaxy A37 5G 8GB/128GB Xanh Lá (SM-A376B)
Điện thoại Samsung Galaxy A37 5G màn hình lớn, hiệu năng ổn định
Điện thoại Samsung Galaxy A37 5G sở hữu màn hình Super AMOLED 6.7 inch cùng hiệu năng mạnh mẽ từ chip Exynos 1480, đáp ứng tốt nhu cầu học tập, làm việc và giải trí hằng ngày.

Màn hình Super AMOLED 120Hz hiển thị mượt mà
Samsung Galaxy A37 5G trang bị màn hình 6.7 inch độ phân giải cao, tần số quét 120Hz giúp hình ảnh hiển thị sắc nét, chuyển động mượt và trải nghiệm thị giác rõ ràng.


Hiệu năng Exynos 1480 xử lý ổn định
Thiết bị sử dụng vi xử lý Exynos 1480 mang lại khả năng vận hành ổn định, đáp ứng tốt các tác vụ từ cơ bản đến giải trí đa phương tiện.
Camera 50MP OIS chụp ảnh rõ nét, quay video 4K
.jpg)

Pin 5000mAh sử dụng bền bỉ cả ngày
Kháng nước bụi IP68 tăng độ bền sử dụng


One UI tối ưu trải nghiệm và bảo mật
Tuyệt chiêu chụp ảnh bằng điện thoại “nghệ” như máy ảnh
Để cho ra được một bức ảnh đẹp, mang tính nghệ thuật cao, thì ngoài một chiếc điện thoại có camera xịn, còn phải được hội tụ nhiều yếu tố như góc chụp hay người chụp có tâm. Áp dụng ngay các nguyên tắc dưới đây để tạo nên những tấm hình xuất chúng nào!
Sau đây Nguyễn Kim sẽ chia sẻ kinh nghiệm giúp bạn chụp ảnh bằng điện thoại cực chất.
Tham khảo thêm: TUYỆT CHIÊU CHỤP ẢNH BẰNG ĐIỆN THOẠI "NGHỆ" NHƯ MÁY ẢNH
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



