| Model: | SAMSUNG S24 FE (SM-S721B/DS) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
| Hệ điều hành: | Android 14 |
| Chipset: | Exynos 2400e 8 nhân |
| Cảm ứng: | Gorilla Glass Victus+ |
| Loại màn hình: | Dynamic AMOLED 2X |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD+ (1080 x 2340) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1900 nits |
| Camera trước: | 10MP |
| Camera sau: | 50MP, 12MP, 8MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | UHD 8K (4320x7680)@30FPS |
| Mạng 3G: | Hỗ trợ |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ |
| Mạng 5G: | Hỗ trợ |
| Số khe SIM: | 1 eSIM, 1 Nano SIM |
| WIFI: | Wifi Direct; Wifi Hotspot; Wifi 802.11 a/b/g/n/ac/ax (2.4G+5GHz+6GHz), HE160, MIMO, 1024-QAM |
| Bluetooth: | Bluetooth v5.3 |
| NFC: | Hỗ trợ |
| GPS: | GPS, Glonass, Beidou, Galileo, QZSS |
| USB: | Type-C |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 4700mAh |
| Loại pin: | Lithium-ion |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 25W |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá vân tay dưới màn hình, Mở khoá khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung viền: Kim loại. Mặt lưng máy: Kính cường lực Gorilla Glass Victus+ |
| Ghi âm: | Ghi âm mặc định, Ghi âm cuộc gọi |
| Chống nước: | IP68 |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Khoanh Vùng Search Đa năng, Trợ lý Chat thông minh, Trợ lý Chỉnh ảnh, Phiên dịch Trực tiếp, Tạo hình nền AI, Phác họa thông minh, Samsung DeX, Trợ lý ảo Samsung Bixby, Màn hình luôn bật, Samsung Wallet, Thu nhỏ màn hình sử dụng 1 tay, AKG Dolby |
| Phụ kiện trong hộp: | Dây sạc, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.213 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 162 x 77.3 x 8 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Bộ 3 camera sau 50MP-12MP-8MP chụp ảnh đẹp chuyên nghiệp
- Nâng cấp với hàng loạt tính năng AI thông minh, nâng tầm trải nghiệm
- Viên pin lớn tới 4700mAh bền bỉ, làm việc và giải trí suốt ngày dài
- Chuẩn kháng nước IP68, trải nghiệm bất chấp thời tiết nắng mưa thất thường
- Mở khóa, thanh toán trực tuyến nhanh & với vân tay và nhận diện khuôn mặt
- Màn hình Dynamic AMOLED 2X độ phân giải Full HD+ hiển thị sống động như thực
- Camera trước 10MP giúp sáng tạo ảnh chân dung đẹp tự nhiên, sắc nét
- Hỗ trợ kết nối 5G tiên tiến, truyền tải và chia sẻ dữ liệu nhanh thần tốc
- Samsung Galaxy S24 FE trọn bộ màu sắc độc đáo, diện mạo sang trọng và đẳng cấp
Điện thoại Samsung Galaxy S24 FE 8GB/128GB Đen (SM-S721B/DS)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SAMSUNG S24 FE (SM-S721B/DS) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Không hỗ trợ |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Samsung Galaxy S24 FE 8GB/128GB Đen (SM-S721B/DS)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Samsung Galaxy S24 FE 8GB/128GB Đen (SM-S721B/DS)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Samsung Galaxy S24 FE 8GB/128GB Đen (SM-S721B/DS)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng





