| Model: | SM-F966B |
| Màu sắc: | Xanh Navy |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 12 GB |
| Bộ nhớ trong: | 512 GB |
| Hệ điều hành: | Android |
| CPU: | 8 nhân |
| Chipset: | 4.47GHz, 3.5GHz |
| Loại màn hình: | Dynamic AMOLED 2X |
| Kích thước màn hình: | Hình chữ nhật hoàn chỉnh: 203.1mm ≈ 8" / Tính đến các góc bo tròn 202.4 mm ≈ 8.0 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | QXGA+ (2184 x 1968) pixels |
| Camera trước: | 10MP, F2.2 |
| Camera sau: | 200MP + 12MP + 10MP, F1.7 , F2.2 , F2.4 |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Video: | UHD 8K (7680 x 4320)@30fps |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | SIM Nano (4FF), SIM đã gắn |
| Số khe SIM: | SIM Kép, SIM 1 + SIM 2 / SIM 1 + eSIM / Dual eSIM |
| WIFI: | 802.11a/b/g/n/ac/ax/be 2.4GHz+5GHz+6GHz, EHT320, MIMO, 4096-QAM |
| Bluetooth: | Bluetooth v5.4 |
| NFC: | NFC |
| GPS: | GPS, Glonass, Beidou, Galileo, QZSS |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 4400mAh |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Mở khóa nhanh: | Gia tốc, Áp suất kế, Cảm biến vân tay, Cảm biến Gyro, Cảm biến Geomagnetic, Cảm biến Hall, Cảm biến ánh sáng, Cảm biến tiệm cận |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Hỗ trợ thiết bị trợ thính qua Bluetooth |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.215 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Kích thước khi gập: 158.4 x 72.8 x 8.9 mm. Kích thước khi mở: 158.4 x 143.2 x 4.2 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thế hệ Galaxy Z Fold mỏng nhẹ và mạnh mẽ nhất, hiệu năng mạnh mẽ chuẩn Ultra
- Camera Mắt thần bóng đêm 200 MP, sắc nét gấp 4 lần so với Z Fold6
- Vi xử lý Snapdragon 8 Elite 3nm for Galaxy tiên tiến, chạy mượt mọi tác vụ từ nhẹ đến nặng
- Gemini Live thực hiện tác vụ liên ứng dụng bằng lời nói với khả năng hiểu tới 45 ngôn ngữ bao gồm Tiếng Việt
- Tính năng "Tìm kiếm thông minh đa phương thức" giúp tìm kiếm nhanh chỉ bằng cách "khoanh tròn" hoặc "nói"
- Tính năng "Phiên dịch viên thông minh" (Intepreter) trên màn hình kép
- Tính năng "Generative Edit" (Chỉnh sửa tạo sinh): Xoá vật thể, lấp đầy khung hình tự nhiên và chính xác hơn với AI
Điện thoại Samsung Galaxy Z Fold 7 512GB Xanh Navy
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SM-F966B |
| Màu sắc: | Xanh Navy |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 12 GB |
| Bộ nhớ trong: | 512 GB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Samsung Galaxy Z Fold 7 512GB Xanh Navy
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Samsung Galaxy Z Fold 7 512GB Xanh Navy
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Samsung Galaxy Z Fold 7 512GB Xanh Navy
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



