| Model: | SM-B312E |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bộ nhớ trong: | Không |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 16GB |
| Hệ điều hành: | Không |
| CPU: | 208MHz |
| Chipset: | Không |
| Cảm ứng: | Không |
| Loại màn hình: | QVGA |
| Kích thước màn hình: | 2.0 " |
| Độ phân giải màn hình: | 160 x 128 pixels |
| Camera trước: | Không |
| Camera sau: | VGA |
| Đèn Flash: | Không |
| Mạng 3G: | Không |
| Mạng 4G: | Không |
| Loại SIM: | SIM thường |
| Số khe SIM: | Không |
| WIFI: | Không |
| Bluetooth: | Không |
| NFC: | Không |
| GPS: | Không |
| USB: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | Li-Ion 1000 mAh |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: QVGA, 2.0 inches
- 2 Sim 2 Sóng: Có
- Đài FM: Có
- Camera: VGA 0.3 MP
- Pin: 1000 mAh
SAMSUNG METRO
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SM-B312E |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bộ nhớ trong: | Không |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 16GB |
| Hệ điều hành: | Không |
| CPU: | 208MHz |
| Chipset: | Không |
Thông số kỹ thuật SAMSUNG METRO
ĐIỆN THOẠI SAMSUNG SM-B312E ĐEN
Nhu cầu công việc đòi hỏi bạn phải thường xuyên liên lạc với khách hàng, di chuyển nhiều nơi trong nhiều ngày không cố định? Bạn đang cần một chiếc điện thoại 2 sim 2 sóng có thể hỗ trợ công việc của ình, không cần to, màn hình rộng, chỉ cần tiện lợi, dễ bò túi và đặc biệt là Pin phải "trâu". Vậy thì chiếc điện thoại Sam sung SM-B312E chính là sự lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn nhé!
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Thiết kế nhỏ xinh với kiểu dáng nhỏ gọn
Pin "trâu" tối đa hóa thời gian sử dụng.
Camera sau thân máy tiện dụng.

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế nhiều tiện ích
Samsung SM-B312E được nâng cấp từ nhẹ từ E1200, sở hữu cho mình thiết kế xinh xắn nhỏ gọn với màu đen siêu xinh.

Điện thoại Samsung SM-B312E thiết kế tinh tế nhỏ gọn
Pin "trâu" cho thời lượng sử dụng tuyệt vời
Điện thoại Samsung SM-B312E được trang bị Pin 1000 mAh mang đến cho bạn những trải nghiệm tuyệt vời trong quá trình sử dụng.

Camera tiện dụng
Mang thiết kế nhỏ gọn nhưng chiếc Samsung SM-B312E vẫn kịp trang bị cho mình một chiếc Camera ngay sau thân máy hỗ trợ nhu cầu ghi hình cơ bản của người sử dụng.

Điện thoại Samsung SM-B312E trang bị Camera sau thân máy
2 sim 2 sóng kết nối nhiều tiện ích
Điện thoại Samsung SM-B312E có 2 khe sim cho phép bạn mở rộng kết nối phục vụ cho nhu cầu liên lạc của mình một cách vô cùng tiện ích.

Điện thoại Samsung SM-B312E 2 sim 2 sóng
Lý do mua hàng
Pin "trâu" cho thời lượng sử dụng tuyệt vời hỗ trợ tối đa nhu cầu công việc của bạn.
Sản phẩm đến từ Thương hiệu Samsung nổi tiếng, bảo hành chu đáo 24 tháng.
2 sim 2 sóng cho kết nối vô cùng tiện lợi cho nhuc cầu liên lạc sử dụng trong công việc của bạn.
Ưu đãi mua hàng
Nguyễn Kim nơi phân phối sản phẩm chính hãng giá tốt trên thị trường Việt Nam.
Dịch vụ miễn phí giao và nhận hàng tận nơi nhanh chóng tiện lợi, hậu mãi chu đáo ân cần.
Xem thêm các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Website NguyenKim.com.
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



