| Model: | VIVOV25 (V2202) |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1TB |
| Hệ điều hành: | Funtouch OS 12 |
| CPU: | Octa-core (2x2.4 GHz Cortex-A78 & 6x2.0 GHz Cortex-A55) |
| Chipset: | MediaTek Dimensity 900 |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.44 " |
| Độ phân giải màn hình: | FHD+ (2404×1080) pixels |
| Camera trước: | 50MP |
| Camera sau: | 64MP (OIS), 8MP (Góc Rộng), 2MP (Siêu Cận) |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Video: | MP4 |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ 5G |
| Loại SIM: | 1 SIM nano + 1 SIM nano / micro SD |
| WIFI: | 2.4GHz, 5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.2 |
| GPS: | Hỗ trợ |
| USB: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 4500mAh, sạc 44W |
| Ghi âm: | Hỗ trợ |
| Radio: | Không hỗ trợ |
| Phụ kiện trong hộp: | Sạc, Tai nghe, Que lấy SIM, Cáp Jack 3.5 mm, sách HDSD, Ốp lưng, Dây sạc, Miếng dán màn hình |
| Kích thước sản phẩm: | 159.2×74.2×7.79 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại Vivo mặt lưng chất liệu kính đổi màu UV, chuyển sắc rực rỡ
- Màn hình AMOLED 6.44", độ phân giải FHD+, hiển thị hình ảnh chân thực
- Chip MediaTek Dimensity 900 5G, xử lý trơn tru mọi tác vụ hàng ngày
- Camera trước độ phân giải 50MP, chụp ảnh Selfie đẹp tự nhiên, rõ nét
- Bộ 3 camera sau 64MP, 8MP, 2MP ghi lại mọi khoảnh khắc tuyệt đẹp
- Dung lượng pin 4500mAh bền bỉ, sạc công suất 44W đầy pin nhanh chóng
- RAM 8GB đa nhiệm mượt mà, ROM 128GB tha hồ lưu trữ hình ảnh, dữ liệu
Điện thoại Vivo V25 8GB/128GB Vàng
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | VIVOV25 (V2202) |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1TB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Vivo V25 8GB/128GB Vàng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Vivo V25 8GB/128GB Vàng
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Vivo V25 8GB/128GB Vàng
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



