| Model: | V50LITE5G (V2440) |
| Màu sắc: | Đen tím |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 12 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hệ điều hành: | Funtouch OS 15 |
| CPU: | 8 nhân, 2 × 2.4GHz + 6 × 2.0GHz |
| Chipset: | MediaTek Dimensity 6300 |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.77 " |
| Tần số quét màn hình: | 60Hz/90Hz/120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 2392 x 1080 pixels pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1800 nits |
| Camera trước: | 32 MP (f/2.45) |
| Camera sau: | 50MP (Sony IMX882), 8MP (f/1.79 + f/2.2) |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau, Vòng sáng Aura camera sau |
| Video: | Định dạng video: MP4, 3GP, AVI, FLV, MKV, WEBM, TS, ASF. Quay Video: MP4 |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Có |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 nano SIM + 1 micro SD |
| WIFI: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | 5,4 |
| NFC: | Có |
| GPS: | Hỗ trợ |
| USB: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 6500 mAh |
| Sạc kèm theo máy (W): | 90 W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay cạnh bên, Nhận diện khuôn mặt |
| Chất liệu: | Polymer |
| Ghi âm: | Hỗ trợ |
| Chống nước: | IP65 |
| Phụ kiện trong hộp: | Sách hướng dẫn, Dây USB, Củ sạc, Que lấy SIM, Ốp lưng, Miếng dán màn hình (Dán sẵn), Thẻ bảo hành |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.197 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 163.77 x 76.28 x 7.79 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại Vivo V50 Lite 5G có RAM 12GB đa nhiệm, bộ nhớ trong 256GB lưu trữ thoải mái
- Trang bị chip MediaTek Dimensity 6300 xử lý mượt mà mọi tác vụ
- Màn hình AMOLED 6.77 inch hiển thị sắc nét độ sáng tối đa lên tới 1800 nits
- Hỗ trợ tần số quét 120Hz mang lại trải nghiệm vuốt chạm mượt mà
- Camera chính tới 50MP và camera selfie tới 32MP cho hình ảnh rõ nét ấn tượng
- Đèn flash vòng sáng Aura hỗ trợ chụp đêm và chân dung tốt hơn
- Pin dung lượng 6500mAh kết hợp sạc nhanh 90W siêu tốc
- Kết nối 5G, Bluetooth 5.4, WiFi 5GHz cho tốc độ mạng ổn định
- Hỗ trợ chống nước IP65 giúp an tâm sử dụng trong môi trường ẩm ướt
- Cảm biến vân tay cạnh bên và nhận diện khuôn mặt mở khóa nhanh
- Hỗ trợ 2 SIM và thẻ nhớ mở rộng tiện lợi khi dùng đa tác vụ
Điện thoại Vivo V50 Lite 5G 12GB/256GB (V2440) Đen tím
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | V50LITE5G (V2440) |
| Màu sắc: | Đen tím |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 12 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hệ điều hành: | Funtouch OS 15 |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Vivo V50 Lite 5G 12GB/256GB (V2440) Đen tím
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Vivo V50 Lite 5G 12GB/256GB (V2440) Đen tím
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Vivo V50 Lite 5G 12GB/256GB (V2440) Đen tím
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



