| Model: | Y12 |
| Màu sắc: | Đỏ Mận |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Hệ điều hành: | Funtouch OS 9 (dựa trên Android 9.0) |
| Chipset: | MT6768 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.35 " |
| Độ phân giải màn hình: | 720 × 1544 (HD+) pixels |
| Camera trước: | 8MP |
| Camera sau: | 13MP+8MP+2MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Số khe SIM: | 2 |
| WIFI: | 2.4G+5G |
| Bluetooth: | 5.0 |
| GPS: | Có |
| USB: | 2.0 |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay |
| Kích thước sản phẩm: | 159.43 × 76.77 × 8.92 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế mặt lưng chuyển màu nổi bật trẻ trung
- Tỉ lệ màn hình đến 89% cho góc nhìn rộng
- 3 camera xóa phông siêu rộng, chụp ấn tượng
- Camera trước selfie 8 MP có chế độ chụp làm đẹp
- Dung lượng pin khủng 5000 mAh, dùng cả ngày
- Trải nghiệm chơi game mượt mà
VIVO Y12 ĐỎ MẬN
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | Y12 |
| Màu sắc: | Đỏ Mận |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 64 GB |
| Hệ điều hành: | Funtouch OS 9 (dựa trên Android 9.0) |
| Chipset: | MT6768 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | LCD |
✕
Thông số kỹ thuật VIVO Y12 ĐỎ MẬN
Màn hình tràn Halo


Năng lượng bền bỉ
Hoạt động mượt mà


Bộ 3 camera sau AI
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về VIVO Y12 ĐỎ MẬN
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về VIVO Y12 ĐỎ MẬN
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




