| Model: | XIAOMI12TPRO |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 12GB |
| Bộ nhớ trong: | 256GB |
| Hệ điều hành: | Android 12, MIUI 13 |
| CPU: | Octa-core (1x3.19 GHz, Cortex-X2 & 3x2.75 GHz, Cortex-A710 & 4x2.0 GHz, Cortex-A510) |
| Chipset: | Qualcomm SM8475 Snapdragon 8+ Gen 1 (4 nm) |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.67 " |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 1.5K (1220 x 2712) pixels |
| Camera trước: | 20 MP |
| Camera sau: | 200 MP (wide), 8 MP (ultrawide), 2 MP (macro) |
| Đèn Flash: | Dual-LED dual-tone flash, HDR, panorama |
| Video: | 8K@24fps, 4K@30/60fps, 1080p@30/60/120/240fps, HDR10+ |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ 5G |
| Loại SIM: | Nano |
| Số khe SIM: | 2 Nano SIM |
| WIFI: | Wi-Fi Direct, Wi-Fi hotspot, Dual-band (2.4 GHz/5 GHz), Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/ax |
| Bluetooth: | A2DP, LE, v5.2 |
| GPS: | GPS, GLONASS, BEIDOU |
| USB: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Ghi âm: | Ghi âm mặc định |
| Chống nước: | Không có |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại Xiaomi diện mạo sang trọng, các góc cạnh bo tròn tinh tế và tỉ mỉ
- Màn hình AMOLED 6.67 inch, độ phân giải lên đến 1.5K cho hiển thị sắc nét
- Tần số quét màn hình lên đến 120Hz cho thao tác vuốt chạm cực mượt mà
- Chip Qualcomm Snapdragon 8+ Gen 1 mạnh mẽ, xử lý nhanh chóng mọi tác vụ
- Bộ 3 camera sau chất lượng cao 200MP, 8MP, 2MP chụp ảnh rõ nét từng chi tiết
- Camera Selfie độ phân giải 20MP, chụp ảnh chân dung đẹp tự nhiên, cuốn hút
- Sở hữu viên pin lớn 5000mAh, thoải mái làm việc và giải trí cả ngày dài
- Công nghệ sạc nhanh HyperCharge 120W, nạp đầy năng lượng tức thì
- Đa nhiệm mượt mà với RAM 12GB, tha hồ lưu trữ với bộ nhớ trong 256GB
Điện thoại Xiaomi 12T Pro 12GB/256GB Bạc
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | XIAOMI12TPRO |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 12GB |
| Bộ nhớ trong: | 256GB |
| Hệ điều hành: | Android 12, MIUI 13 |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Xiaomi 12T Pro 12GB/256GB Bạc
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Xiaomi 12T Pro 12GB/256GB Bạc
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Xiaomi 12T Pro 12GB/256GB Bạc
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



