| Model: | REDMI14C(4+128) (2409BRN2CA) |
| Màu sắc: | Xanh Dương |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1TB |
| Hệ điều hành: | Android 14 |
| CPU: | 2 GHz |
| Chipset: | MediaTek Helio G81-Ultra 8 nhân |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.88 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (720 x 1640 Pixels) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 600 nits |
| Camera trước: | 13 MP |
| Camera sau: | Chính 50 MP, phụ QVGA |
| Đèn Flash: | Hỗ trợ |
| Mạng 3G: | Hỗ trợ |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 khe |
| WIFI: | Wi-Fi hotspot, Wi-Fi Direct, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, Dual-band (2.4 GHz/5 Ghz) |
| Bluetooth: | v5.4 |
| GPS: | Hỗ trợ |
| Jack tai nghe: | 3.5mm |
| Dung lượng Pin: | 5160 mAh |
| Loại pin: | Li-po |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 18 W |
| Mở khóa nhanh: | Mở khoá vân tay cạnh viền, Mở khoá khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung nhựa & mặt lưng nhựa |
| Radio: | Hỗ trợ |
| Phụ kiện trong hộp: | Củ sạc, cáp USB Type-C, dụng cụ tháo sim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.205 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 171.88 x 77.80 x 8.22 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại Xiaomi màn hình lớn 6.88" cho không gian hiển thị rộng rãi
- Chip MediaTek Helio G81-Ultra 8 nhân xử lý mượt tác vụ học tập & giải trí
- Camera sau độ phân giải lên đến 50MP giúp quay phim, chụp ảnh rõ nét
- Camera trước độ phân giải 13MP, sáng tạo ảnh chân dung đẹp tự nhiên
- Dung lượng pin đến 5160 mAh cho thời lượng dùng kéo dài bền bỉ
- RAM 4GB đa nhiệm, bộ nhớ trong 128GB lưu được nhiều dữ liệu
- Có cảm biến vân tay & nhận diện khuôn mặt, mở khóa nhanh & an toàn
Điện thoại Xiaomi Redmi 14C 4GB/128GB Xanh Dương
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | REDMI14C(4+128) (2409BRN2CA) |
| Màu sắc: | Xanh Dương |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1TB |
Thông số kỹ thuật Điện thoại Xiaomi Redmi 14C 4GB/128GB Xanh Dương
Thiết kế mỏng nhẹ, tự do di chuyển!
Tự do di chuyển với điện thoại Xiaomi Redmi 14C! Bởi chúng nhẹ tênh trong lòng bàn tay với trọng lượng chỉ 205g và thiết kế siêu mỏng 8.22mm, Redmi 14C là người bạn đồng hành hoàn hảo cho những ai yêu thích sự gọn nhẹ và tiện lợi. Dù là làm việc, giải trí hay đơn giản chỉ là đi dạo, Redmi 14C luôn sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.
Với hai tùy chọn màu sắc thời thượng, Đen và Xanh dương, bạn có thể thoải mái lựa chọn phong cách phù hợp với cá tính riêng.

Bắt trọn mọi khoảnh khắc với camera 50MP siêu nét
Xiaomi Redmi 14C trang bị camera chính 50MP siêu nét, cho phép bạn khám phá thế giới xung quanh một cách chân thực và sống động. Bên cạnh đó, camera phụ và camera selfie cũng góp phần tạo nên những bức ảnh ấn tượng. Với Redmi 14C, bạn không chỉ là người chụp ảnh, mà còn là một nghệ sĩ thực thụ

Giải trí thả ga với màn hình 6.88 inch

Tận hưởng tốc độ với tần số quét 120Hz
Với tần số quét 120Hz, Xiaomi Redmi 14C sẽ khiến bạn bất ngờ với tốc độ phản hồi siêu nhanh. Mọi thao tác của bạn đều trở nên mượt mà và trơn tru, giúp bạn làm việc và giải trí hiệu quả hơn.
Hiệu năng mạnh mẽ, trải nghiệm tuyệt vời
Xiaomi Redmi 14C được trang bị chip MediaTek Helio G81-Ultra, mang đến sức mạnh xử lý ấn tượng, giúp bạn tận hưởng những giây phút giải trí tuyệt vời.


Cả ngày dài năng động với pin 5160 mAh
Với viên pin "khủng" 5160 mAh, Xiaomi Redmi 14C đồng hành cùng bạn suốt cả ngày dài mà không cần lo lắng về việc hết pin. Từ làm việc, học tập đến giải trí, chiếc điện thoại này luôn sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.
Bảo mật tối đa với hai lớp bảo vệ
Xiaomi Redmi 14C trang bị cả cảm biến vân tay và nhận diện khuôn mặt, giúp bảo vệ dữ liệu cá nhân của bạn một cách an toàn tuyệt đối.

TOP 08 điện thoại gaming giá rẻ dưới 5 triệu tốt, “ngon trong tầm giá”
Với điều kiện tài chính có giới hạn, người dùng vẫn có thể trải nghiệm chơi game với các dòng gaming phone giá rẻ dưới 5 triệu như Xiaomi Redmi Note 12, OPPO A77s, Samsung Galaxy A05s,... Trong bài viết dưới đây, Nguyễn Kim sẽ chia sẻ chi tiết hơn về thông số kỹ thuật, hiệu năng xử lý, dung lượng pin của từng sản phẩm, cùng tham khảo để có lựa chọn phù hợp với nhu cầu.
Tham khảo thêm: TOP 08 ĐIỆN THOẠI GAMING GIÁ TỐT ĐƯỢC NHIỀU NGƯỜI "SĂN LÙNG"
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




