| Model: | REDMI NOTE 14 (6+128) GREEN |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Tối đa 1TB |
| CPU: | 8 nhân, xung nhịp lên đến 2.2 Hz |
| Chipset: | MediaTek Helio G99-Ultra |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.67 " |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | 2400 x 1080 pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1800 nits |
| Camera trước: | 20MP |
| Camera sau: | 108MP (chính), 2MP (chiều sâu), 2MP (cận cảnh) |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 khe |
| WIFI: | Wi-Fi Direct, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, Dual-band |
| Bluetooth: | 5.3 |
| NFC: | Có |
| GPS: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Jack tai nghe: | 3.5 mm |
| Dung lượng Pin: | 5500 mAh |
| Sạc kèm theo máy (W): | 33W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (trên màn hình), Mở khóa bằng khuôn mặt |
| Chống nước: | IP54 |
| Phụ kiện trong hộp: | Củ sạc, cáp USB Type-C, dụng cụ tháo sim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.1965 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 163.25 x 76.55 x 8.16 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại Xiaomi Redmi Note 14 màn hình AMOLED lớn tới 6.67 inch hiển thị sắc nét
- Chip MediaTek Helio G99-Ultra mạnh mẽ, xử lý mượt tác vụ học tập & giải trí
- Quay phim, chụp ảnh chuyên nghiệp với bộ 3 camera sau 108MP, 2MP, 2MP
- Camera trước cải tiến độ phân giải tới 20MP, chụp ảnh chân dung đẹp thu hút
- Dung lượng pin lớn tới 5500mAh kéo dài thời gian sử dụng suốt cả ngày
- Sạc 33W cho tốc độ sạc nhanh, nhanh chóng bắt nhịp lại mọi cuộc chơi
- Chuẩn kháng nước IP54 giúp an tâm sử dụng bất kể nắng hay mưa
- RAM 6GB đa nhiệm mượt, ROM 128GB tha hồi lưu trữ các hình ảnh
- Cảm biến vân tay và nhận diện khuôn mặt, mở khóa nhanh và an toàn
Điện thoại Xiaomi Redmi Note 14 4G 6GB/128GB Xanh lá
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | REDMI NOTE 14 (6+128) GREEN |
| Màu sắc: | Xanh Lá |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 18 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 6GB |
| Bộ nhớ trong: | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Tối đa 1TB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Xiaomi Redmi Note 14 4G 6GB/128GB Xanh lá
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Xiaomi Redmi Note 14 4G 6GB/128GB Xanh lá
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Xiaomi Redmi Note 14 4G 6GB/128GB Xanh lá
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



