| Model: | HIC18TMU |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan/Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 2 HP |
| Tốc độ làm lạnh trung bình: | 18000 BTU |
| Tốc độ sưởi trung bình: | Không có sưởi ấm BTU |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Làm lạnh nhanh: | Turbo |
| Khả năng lọc khí: | Bộ lọc bụi 2 lớp HD |
| Khử mùi máy lạnh: | Không |
| Chế độ gió: | Đảo gió lên xuống tự động |
| Chế độ hẹn giờ: | Hẹn giờ bật/tắt máy |
| Tự chẩn đoán lỗi: | Có |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khả năng khử ẩm máy lạnh: | Có |
| Lưu lượng gió dàn lạnh: | 737/625/501 m³/h |
| Lưu lượng gió dàn nóng: | 2100 m³/h |
| Độ ồn dàn lạnh: | 41/37/31.5 dB |
| Độ ồn dàn nóng: | 55.5 dB |
| Gas sử dụng: | Gas R32 |
| Phạm vi hiệu quả: | Từ 20 - 30m² |
| Tiêu thụ điện: | 1687 W |
| Kích thước dàn lạnh (RxSxC): | 957 x 213 x 302 mm |
| Kích thước dàn nóng (RxSxC): | 765 x 303 x 555 mm |
| Khối lượng dàn lạnh: | 10.85 kg |
| Khối lượng dàn nóng: | 27.2 kg |
| Kích thước thùng dàn lạnh: | 1035 x 295 x 385 mm |
| Kích thước thùng dàn nóng: | 887 x 337 x 610 mm |
| Khối lượng thùng dàn lạnh: | 14 kg |
| Khối lượng thùng dàn nóng: | 29.4 kg |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Chế độ tự làm sạch, Eco |
Xem
10 hình
Đặc điểm nổi bật
- Máy lạnh Funiki công suất 2 HP làm mát hiệu quả phòng từ 20 - 30 m²
- Công nghệ Inverter + chế độ ECO tiết kiệm điện vượt trội tới 60% so với chế độ thông thường
- Công nghệ Inverter vận hành êm ái, không ảnh hưởng đến sinh hoạt
- Chế độ Turbo làm lạnh nhanh, "giải nóng" ngay khi về phòng
- Hiển thị thông tin lỗi trên dàn lạnh, dễ dàng nhận biết để sửa chữa kịp thời
- Chế độ tự chẩn đoán lỗi, dễ dàng nhận biết khi phát sinh lỗi
- Tính năng tự làm sạch dàn lạnh, đảm bảo hiệu suất
- Cách đảo gió thiết kế góc mở lớn, đảo gió điều khắp phòng
- Tự khởi động lại khi có điện, hẹn giờ bật/tắt máy tiện lợi
- Dàn nóng và dàn lạnh được mạ lớp bảo vệ chống gỉ sét và ăn mòn
Máy lạnh Funiki Inverter 2 HP HIC18TMU
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Lạnh - Điều hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí vật tư đến 1 triệuXem chi tiết
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vệ sinh máy lạnhXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | HIC18TMU |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan/Malaysia |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy lạnh: | Máy lạnh 1 chiều (chỉ làm lạnh) |
| Kiểu dáng: | Máy lạnh treo tường |
| Công suất máy lạnh: | 2 HP |
✕
Thông số kỹ thuật Máy lạnh Funiki Inverter 2 HP HIC18TMU
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy lạnh Funiki Inverter 2 HP HIC18TMU
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy lạnh Funiki Inverter 2 HP HIC18TMU
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



