| Model: | SM-R390 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam / Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kích thước màn hình: | 1.6" (40.0mm) |
| Công nghệ màn hình: | AMOLED |
| Độ phân giải: | 256 x 402 |
| Chất liệu khung viền: | Nhôm |
| Thời gian sử dụng pin: | Lên đến 3.5 ngày ở chế độ Always On Display. Lên đến 13 ngày khi tắt chế độ Always On Display |
| Dung lượng pin: | 208 mAh |
| Kết nối: | Bluetooth v5.3 |
| Chống nước / Kháng nước: | Chuẩn kháng nước, kháng bụi 5ATM và IP68 |
| Theo dõi sức khỏe: | Theo dõi sức khỏe, theo dõi chất lượng giấc ngủ, theo dõi luyện tập, cảnh báo té ngã |
| Tiện ích khác: | Chụp ảnh, điều khiển nhạc, kiểm tra cuộc gọi đến, phản hồi tin nhắn, phát chuông định vị thất lạc, sao lưu dự phòng các cài đặt yêu thích |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.0185 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 42.9 x 28.8 x 9.9 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Đồng hồng thông minh Samsung thiết kế hết mực trẻ trung và năng động
- Màn hình 1.6" (40.0mm) với tấm nền AMOLED hiển thị nội dung sắc nét
- Có theo dõi sức khỏe, chất lượng giấc ngủ, theo dõi luyện tập, cảnh báo té ngã
- Khả năng chụp ảnh, điều khiển nhạc, kiểm tra cuộc gọi đến, phản hồi tin nhắn
- Có thể phát chuông định vị thất lạc, sao lưu dự phòng các cài đặt yêu thích
- Viên pin lớn cho thời gian sử dụng lên đến 13 ngày khi tắt chế độ Always On Display
- Chuẩn kháng nước, kháng bụi 5ATM và IP68 giúp yên tâm khi đeo đi mưa, đi tắm, đi bơi
Đồng hồ thông minh Samsung Galaxy Fit3 SM-R390 Bạc
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Đồng hồ thông minh với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SM-R390 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam / Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kích thước màn hình: | 1.6" (40.0mm) |
| Công nghệ màn hình: | AMOLED |
| Độ phân giải: | 256 x 402 |
| Chất liệu khung viền: | Nhôm |
Thông số kỹ thuật Đồng hồ thông minh Samsung Galaxy Fit3 SM-R390 Bạc
Thời lượng pin siêu bền bỉ lên đến 13 ngày
Đồng hồ thông minh Samsung Galaxy Fit3 SM-R390 có viên pin dung lượng 208mAh cho thời lượng dùng tối đa 13 ngày (khi tắt chế độ Always On Display) chỉ với 1 lần sạc duy nhất.
Chưa hết, đồng hồ thông minh Samsung Galaxy Fit3 SM-R390 có thể nhanh chóng sạc đầy đến 65% chỉ trong vòng 30 phút để bạn nhanh chóng tiếp nối các cuộc vui, thỏa sức tận hưởng cuộc sống tràn đầy hứng khởi mỗi ngày.
Màn hình lớn 1.6 inch, phủ tấm nền AMOLED đẹp sống động
Chưa hết, với công nghệ tấm nền AMOLED cao cấp, màn hình đồng hồ hiển thị rõ nét và đẹp sống động từ chữ, số, đến hình ảnh, tăng thêm sự thích thú khi sử dụng.


Thanh mảnh, gọn gàng, sang trọng trên tay
Tích hợp hơn 100 bài tập đa dạng
Đặc biệt, trong trường hợp bạn quên nhấn “Bắt đầu” mỗi khi luyện tập, thì Galaxy Fit3 tự động nhận dạng giúp bạn theo dõi các bài tập phổ biến như chạy bộ, chèo thuyền máy và bơi lội.


Theo dõi sát sao chất lượng giấc ngủ
Nhờ đó, chúng thu thập chi tiết thông tin về các giai đoạn ngủ, tiếng ngáy, nồng độ oxy trong máu. Các chỉ số theo dõi giúp bạn khám phá Điểm số giấc ngủ (Sleep Score), cũng như khởi động chương trình Huấn luyện viên giấc ngủ (Sleep coaching) để có được giấc ngủ ngon hơn.
Thao dễ dàng qua cử chỉ lướt chạm
Chẳng hạn, bạn có thể lướt sang phải để kiểm tra thông báo, lướt trái để đến các Mục hoạt động, lướt xuống để vào Bảng điều khiển nhanh, lướt lên để truy cập Danh sách các ứng dụng và nhấn đúp vào nút Home để lập tức truy cập danh sách các bài tập hiện có. Còn nếu muốn làm lại tất cả từ đầu, bạn chỉ cần nhấn nút Home để về lại màn hình chính.


Cảnh báo té ngã,
gửi trợ giúp ngay
Cách sử dụng đồng hồ thông minh dành cho người mới từ A - Z
Đồng hồ thông minh (Smartwatch) là thiết bị được ưa chuộng nhờ tính tiện lợi, tuy nhiên không phải ai cũng biết sử dụng đúng cách, đặc biệt là những người mới sử dụng. Vậy trong bài viết hôm nay, Nguyễn Kim sẽ mách bạn cách sử dụng đồng hồ thông minh dành cho người mới tất tần tật từ A - Z.
Tham khảo thêm: Cách sử dụng đồng hồ thông minh dành cho người mới từ A - Z
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



